Hạng B1
19/10/06
96
0
6
53
RE: SYM Attila Elizabeth???

chiều CN vừa rồi em thấy bên Phú Mỹ Hưng có một đoàn các em chân dài mặc đầm khá hấp dẫn, mỗi em đi một chiếc này để quay phim nhìn hay lắm các bác ơi

Tập Lái
31/10/06
12
0
0

Hôm thứ 7 (25/08) vừa rồi, tui có đi tham quan triễn lãm của SYM tại sân Phú Thọ, công nhận là ngta làm rất hay, mới mẻ thiệt, giới thiệu con Attila Elizabeth cũng kkhá hay, quay fin chụp hình miễn phí, khát nuớc thì có ngay cafe miễn phí bên cạnh, đã tè. Tối có chuơng trình ca nhạc hòanh tráng thiệt, toàn là sao VN, có thêm 4 sao xẹt từ Đài Loan wa nữa (mà công nhận 4 thằng này ca tệ thiệt). Phải công nhận là SYM kỳ này làm hòanh tráng thiệt, không uổng tiền tui làm khách hàng lâu năm của hãng này.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

chời, làm càng hoành tránh thì mình càng bị móc túi nhiều hơn á, bác ơi ...

Tập Lái
31/10/06
12
0
0

thì chắc chắn là fải dzậy rồi, nhưng mà khi ngta làm hoành tráng như thế, thì mình cũng thơm lây 1 tý, ý tui là mình có cảm giác là mình cũng đi 1 nhãn hiệu xe mà nhiều nguời biết tới (có thể là ko fải loại xe đắt tiền, sang trọng như nhiều nguời nghĩ) nhưng đó cũng là 1 nhãn hiệu cũng đuợc khá nhiều nguời an tâm về chất luợng. Bồ OK với tui ko? Mà tui nghe nói là SYM bên Đài Loan lúc truớc đây cũng là nhà sản xuất xe Honda tại thị truờng Đài Loan đó, bây giờ hình như là nhà sản xuất xe otô Huyndai tại Đài Loan, tui nghĩ ít nhiều gì thì những công nghệ tiên tiến của mấy hãng kia cũng đã đuợc SYM học hỏi.

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

@ bác vo zo : điểm 1 : mê xe và điểm 2 : mê gái, hết ...

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com

em sắp múc 1 cái cho vợ cả đây mí pác ui tình hình là chờ xem có màu gì nữa không.
Nhìn tổng thể xe xinh đó chứ?? máy có khác attila victoria đó nghen. đó là bộ số vô cấp đưa ra phía sau => dây curoa ngắn hơn so với attila victoria.
hàng SYM em cho là quá bền - chạy miết chả biết hư là gì. Mấy con piazô chỉ được cái thương hiệu (do đắt tiền) chứ máy móc khào khào chả êm chút nào.

Hạng D
22/3/07
1.657
147
63
39
South Australia

em cũng vote 1 phiếu cho SYM bác ạ! Giá rẻ mà chất lượng tốt! Design cũng not bad, tuy copy nhưng bít modify bác ạ! Ko như Trung Hoa Anh Hùng:mad: