Tập Lái
13/1/08
14
0
0
RE: T.bị Hàn Quốc gửi về-Các bác júp em với!

Trước đây lí bí khi đi đường không được xem bóng đá nên mặc dù bố trí hơi thô nhưng em cũng múc luôn quả COEX 7" xem tivi KTS tốt ra phết. Em đi công trường nhiều khi lướt 120km/h ở đường QL1A đi BNinh mà vẫn xem dc. Đến nay được >3năm vẫn OK, mặc dù trong phố đôi khi (chỉ đôi khi thôi) hơi cà nhắc. Khi đi đường vào tối thứ 7 hoặc CN ở HN nếu thấy cha nào dừng chờ đèn đỏ sau đó thấy đèn xanh khoảng 30' mới đi thì có thể là em. Thỉnh thoảng CPU nó thế

Còn vụ này. Cái này được tkế cho Car, vì catalog nó có tbị gắn xe, và phía sau có vị trí để cài.
còn sử lý hệ điều hành theo Logic em nghĩ là can thiệp được đúng k các bác?
thực ra ....em hút thuốc tí vào e chuyện tiếp

Tập Lái
13/1/08
14
0
0

thực ra là ông anh k hiểu về điện lắm nên mua nhầm. Tất nhiên về Audio thì k thể OK = Pro được, nhưng công nhận quả này cũng hay hay nên em thích thử tí, có thể Gót lại phần mềm sau đó thử vô tư các bác nhẩy, trước đây em đã phá nhiều MVT cả của em và của bạn rồi nên bây jờ lại ngứa ngáy khó chịu, tay nhúng chàm rồi nên cũng k run tay lắm. Bác nào chuyên sâu món Computer júp em với, e sẵn sàng thí nghiệm ngay.
Lan man quá. À món TVi KTS số thì chắc k được, phải kéo từ quả COEX sang vì nó dùng định dạng DMB chú k phải DVB như VN mình. Tức mỗi cái là nó chơi toàn tiếng Hàn xẻng.

Tập Lái
13/1/08
14
0
0

Giúp em đi các bác ơi. khó quá

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Con này dạng handheld chứ không phải là carputer nên dùng trên xe otô e rằng không phù hợp vì không có thiết bị gắn trên xe và không có antenna gắn ngoài.

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
38

đem bán đi bác đổi lại 1 cái phù hợp với vn mình hơn

Tập Lái
13/1/08
14
0
0

có lẽ nghe các bác vậy, em chia tay nó đây. nhưng k làm gì được em nó cung tưng tức các bác ạ. Thanks các bác