Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
44
SUV7Seats nói:
liberty_vn100 nói:
Bác nói rất chuẩn em làm trong ngành bảo hiểm thống kê cho thấy xe inova và vios là những dòng có tổn thất cao nhất, Không biết là do các bác chưa chắc tay lái hay do một số nguyên nhân của xe nữa......
Tại vì nhiều người đi nên xác xuất tai nạn lớn.
Câu này chính xác nhất:D Hơn nữa những ng đi 2 dòng Toy đó thường tầm đứng tuổi nên xử lý kém hơn.:p

Hạng F
8/12/09
6.044
1.066
113
66
Sài Gòn
Re:tại sao Innova mọi người chạy nhiều, orlando an toàn thế lại ko mua???

Thật Đơn giản em là Maria (Toy)!

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
12
Ở xứ người ta, thép bọc da
Còn ở xứ mình, da bọc thép
Khốn nạn thế các bác ạ

Hạng B2
24/9/12
411
31
28
Re:tại sao Innova mọi người chạy nhiều, orlando an toàn thế lại ko mua???

innova và vios tổn thất cho bảo hiểm nhiều vì 2 nguyên nhân :
1.do thường dùng chạy dịch vụ nên va quẹt nhiều
2.đa số người mới biết lái xe mua vì tưởng nhầm thương hiệu tốt và chưa có kinh nghiệm chọn xe.tay lái yếu dĩ nhiên hay va quẹt rồi

Tập Lái
28/9/12
13
0
0
Em vưa được tin là do Inova và vios nằm trong diện các bác mua chay taxi và cho thuê rất nhiều nên tai nan nhiều,

Hạng B2
23/7/12
108
1
18
35
Thủ Dầu Một Bình Dương
SUV7Seats nói:
liberty_vn100 nói:
Bác nói rất chuẩn em làm trong ngành bảo hiểm thống kê cho thấy xe inova và vios là những dòng có tổn thất cao nhất, Không biết là do các bác chưa chắc tay lái hay do một số nguyên nhân của xe nữa......
bác nói chí phải nè , ra đường hiếm lắm mới gặp Orlando còn ngoài ra là Inno với Vios nên thống kê nhiều cũng phải.Với lại túi khí đâu phải lúc nào tai nạn cũng bung, còn tùy vị trí va chạm nữa chứ, chiếc inno bị lật đó sao mà bung được chứ.

Hạng D
9/8/11
1.596
99
48
HCM city
TA_matiz_bd nói:
SUV7Seats nói:
liberty_vn100 nói:
bác nói chí phải nè , ra đường hiếm lắm mới gặp Orlando còn ngoài ra là Inno với Vios nên thống kê nhiều cũng phải.Với lại túi khí đâu phải lúc nào tai nạn cũng bung, còn tùy vị trí va chạm nữa chứ, chiếc inno bị lật đó sao mà bung được chứ.
Quá đúng, em còn chưa biết mặt mũi Orlando ở đâu ngoài đường nữa, con Innova như nấm mùa mưa, đi đâu cũng gặp taxi đại ca cả :D