Tập Lái
14/8/11
5
0
0
ông nội này định đi đo dường sao mà lượn thấy ớn. đúng là ăn nhậu có khác.:oops:

Tập Lái
14/8/11
9
0
0
32
bởi vậy mơi nói mấy người này không biết thế nào là an toàn giao thông, uông có trach nhiệm là như thế nào?[>:p]

Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52
Thấy cha già này mắc dịch thấy ớn, không biết nhiêu tuỗi nhưng thấy cảnh này mất hết tư cách .

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Vợ con ở nhà mà xem được clip này chắc nhục chết luôn.

Tập Lái
19/8/11
7
0
0
uống say chạy xe rất nguy hiểm, hôm nọ mình uống xỉn chạy xe về suýt chết, giờ vẫn còn sợ

Tập Lái
18/8/11
12
0
0
otosaigon.com
Bó tay với bác này luôn, em thì mỗi lần uống say thì kêu taxi về chứ chưa bao giờ dám chơi trò rồng rắn lên mây như bác đó, ăn nhậu mà thiếu trách nhiệm với bản thân và gia đình quá

Tập Lái
12/8/11
9
0
1
www.otosaigon.com
Việc làm của bác đó là không đúng , vì thế anh em ô tô sài gòn cũng rút kinh nghiệm nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
6/1/08
399
2.011
93
52
leehuyen nói:
Việc làm của bác đó là không đúng , vì thế anh em ô tô sài gòn cũng rút kinh nghiệm nhé .
Em không biết nhậu , nhưng mỗi lần có chuyện hỉ cũng nhậu tới bến , có điều không bao giờ làm xàm, uống xong chỉ đi ngủ , hoặc nếu không được ngủ thì kiếm chỗ nào yên tĩnh ngồi cho giã ruợu mới về .

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam
tommyle nói:
Đó! Các bác thấy tác hại của ăn nhậu chưa? Ngoài tai nạn giao thông còn có hại cho sức khoẻ, hao tốn tiền bạc, vợ con cằn nhằn ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình. Nói chung có ảnh hưởng vô cùng tiêu cực cho cả gia đình và XH.
Bởi vậy các bác uống nhiều nên giảm dần đi nhé. Cụ thể thay vì 4 người làm một két thì giảm xuống 2 người chơi một thùng. Thay vì 6 ngày nhậu một lần thì mình giảm đi hẳn một nửa, 3 ngày cụng ly 1 trận. Vậy được ko các bác!
Sợ bác thiệt.............;););)

Tập Lái
18/8/11
12
0
0
otosaigon.com
Tui thấy trên trang www.uongcotrachnhiem.com.vn nó có tổ chức chương trình bình luận clip về an toàn giao thông rất hay, mấy bác thử tham gia thử xem.
Clip tuần này nè: [tube]http://www.youtube.com/watch?v=CuBR8rpFAgg[/tube]