Hạng D
21/9/10
1.937
11.044
113
Cái này cố tình gây lẫn lộn giữa vape và iqos. Chưa có thống kê độc hại của iqos nên iem vưỡn hút.....bt :)
nãy giờ mới có người comment hợp lý. Đoạn đầu thì có nhắc đên iqos, đoạn sau thì hoàn toàn ko liên quan. Anyway, hút cái gì cũng hại hết

Hạng F
5/3/05
8.718
72.120
113
đây
Cái này cố tình gây lẫn lộn giữa vape và iqos. Chưa có thống kê độc hại của iqos nên iem vưỡn hút.....bt :)
Anh xài vape + dầu 0% nicotine thì cũng kg có hại gì hết, đốt khói mùi hoa quả cho thơm râu

• Like
Reactions: taylaihanoi
Hạng D
25/6/09
1.674
10.045
113
Anh xài vape + dầu 0% nicotine thì cũng kg có hại gì hết, đốt khói mùi hoa quả cho thơm râu
Vape bị cái dây mai so quá nóng. Em chơi iqos thôi. Vẫn biết có hại, nhưng chưa ỏ đc nên....kệ :)

Hạng F
5/3/05
8.718
72.120
113
đây
Vape bị cái dây mai so quá nóng. Em chơi iqos thôi. Vẫn biết có hại, nhưng chưa ỏ đc nên....kệ :)
Vape loại nhỏ xíu thì đâu có nóng anh, nguyên module dầu, bông, dây...bằng đầu ngón út thôi, cái này bây giờ nó bán có 100k, 150k, xài dơ vứt luôn, quá tiện so với ngày xưa anh a. Chính vì tiến bộ nhanh quá mà em bỏ nghề còn thằng thợ chuyên sửa, thay và vs dây đốt giờ...đi múa vũ đạo

Hạng B2
4/6/13
307
887
93

Vape loại nhỏ xíu thì đâu có nóng anh, nguyên module dầu, bông, dây...bằng đầu ngón út thôi, cái này bây giờ nó bán có 100k, 150k, xài dơ vứt luôn, quá tiện so với ngày xưa anh a. Chính vì tiến bộ nhanh quá mà em bỏ nghề còn thằng thợ chuyên sửa, thay và vs dây đốt giờ...đi múa vũ đạo
có cái nào dùng để hút hít thuộc dạng organic ko mí anh? Chứ chơi tinh dầu, hoá chất... thấy ghê quá:D

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Cách nào thì cũng là đốt tinh dầu thành khói anh ạ, cách của anh nó lỉnh kỉnh tốn kém mất time, dành cho ai tiến tới bỏ thuốc lá.
Anh xem, điếu thì nhỏ và ngắn, kg thông dụng, hút vài hơi hết lại phải tháo ra thay. Trong khi cái vape cùng cỡ anh châm tinh dầu 1 lần hút cả ngày, tương đương với 2 gói thuốc. Tinh dầu có thể chọn mùi và % nicotine phù hợp với nhiều thể trạng, đầu đốt + bình dầu bán rời có thể mang theo thay ra vô để hút nhiều mùi...

Cái tinh này ai kiểm tra chất lượng bác , nicotine = 0 đó , mùi cafe đó .... nhưng phải là thật k ???

E hút vape xong thấy iqos "sạch hơn " nhưng cũng k tin nó lắm , giờ đọc cái thớt này ...

Bỏ đc thì tốt , k đc thì cố giảm thôi . Hehe

• Like
Reactions: dairyu and Xe dap
Hạng B2
4/4/11
346
52.788
93
Cái tinh này ai kiểm tra chất lượng bác , nicotine = 0 đó , mùi cafe đó .... nhưng phải là thật k ???

E hút vape xong thấy iqos "sạch hơn " nhưng cũng k tin nó lắm , giờ đọc cái thớt này ...

Hút vape có ngày ăn cái ghế vô đầu. Mẹ, khói mù mịt làm phiền người khác vô cùng, chưa kể mấy cái mùi cam táo ccc gì khó chịu bỏ mẹ.
IQOS thì ít khói và ít mùi, không hôi phòng.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.120
113
đây

Kiến thức của mình là cơ bản từ 5,6 năm trước rồi anh, thời đó sơ khai vape, pin, dầu đều noname tầu khựa, độ chế tùm lum có thằng bị nổ cả pin.

Giờ có hàng mĩ rồi, anh kiếm thằng bán nó update thông tin cho, mình thấy vape giờ chỉnh cs vô cấp tới tận 200w, dầu thì made in usa từ 0% tới 50% nicotine, đủ thứ mùi...rất hiện đại

• Like
Reactions: huycl2507