Tập Lái
19/3/21
6
3
3
38
Chào cả nhà!
Em có khoảng 3 tỷ muốn tìm và mua đất nền ở quận 9 - không có nhu cầu ở, chỉ có nhu cầu mua bán sau 1-2 năm thì nên mua đất ở đâu được ạ? Em tìm hiểu thì đất khu Nguyễn Xiển gần Vin (khu dân cư Giao Long, khu dân cư Phước Thiện, khu đường 22 Nguyễn Xiển) giá đang cao (tầm 58-60tr/m2), không biết sau vài năm đất ở khu này có khả năng lên không hay em đang bị mua đỉnh ạ? Với nếu so ra thì các khu dân cư sát Vin như Giao Long, Phước Thiện ổn hơn hay khu dân cư đường 22 cách xa tí thì ổn hơn ạ? Ngoài khu Nguyễn Xiển này thì khu đất nền nào ở quận 9 có tiềm năng đầu tư hơn không ạ? Cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã đọc và tư vấn giúp em.

Tập Lái
19/3/21
6
3
3
38
Bán đảo Kim Cương Long Phước có lẽ có lô 60m2?
Là sao bác? Là có giá chênh lệch hơn với khu gần Vin ạ? Chỗ này xa hơn mấy khu mình nói và đang hiu quạnh dân cư quá, không biết giá thành sao.

Hạng C
20/5/18
614
29.421
93
Là sao bác? Là có giá chênh lệch hơn với khu gần Vin ạ? Chỗ này xa hơn mấy khu mình nói và đang hiu quạnh dân cư quá, không biết giá thành sao.
Đúng là có xa hơn, nhưng cũng rất thuận tiện mà! Trước Tết có lô hơn 60m2 giá chưa tới 3 tỷ, giờ chắc gì còn...

Tập Lái
19/3/21
6
3
3
38
Hic, chỗ mọi người góp ý đều mắc hơn chỗ em hỏi từ đầu ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Hạng B2
21/10/19
255
428
63
33
Bác tìm quanh Long Trường,Trường Thạnh đó.Quanh Đông Tăng Long Và Vin Tây Tăng Long sau này. Giá hiện tại cũng ngang với sát VGP mà dân ở đông hơn,sau này nếu có cái cầu nối SVHTT với TTL nữa thì đi đường Liên Phường ngon lành.

Tập Lái
19/3/21
6
3
3
38
Bác tìm quanh Long Trường,Trường Thạnh đó.Quanh Đông Tăng Long Và Vin Tây Tăng Long sau này. Giá hiện tại cũng ngang với sát VGP mà dân ở đông hơn,sau này nếu có cái cầu nối SVHTT với TTL nữa thì đi đường Liên Phường ngon lành.
Cảm ơn bác, nếu giá khu này ngang Vin thì chắc em chọn khu gần Vin ạ. Khu này giá cao cỡ gần Vin luôn rồi ha bác?