Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
vs tầm tc đó
Hồi kêu mua Lê Hồng Phong mà chê, giờ lên đọt hết rồi
Tuy nhiên tiền đó lụm Starvillage sớm đi
Mua nhà đường có vỉa hè đàng hoàng chớ hẻm chán lắm
vẫn có thêm vài lựa chọn khác ngoài Starvillage

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
3/4/17
455
544
93
33
Nhà Bè bữa giờ em thấy khu Cotec bắt đầu rao lại nhiều. Tuy nhiên hạ tầng em thấy 2 năm rồi vẫn vậy. Khúc gần cây cầu sắt nối sang khu Phú xuân Vạn Phát Hưng thì đường nát bét, lại hay ngập, đi về tối sơ ma thí mịe. Nhưng giá thì chắc là ổn nhất tầm 40tr (có bác nào confirm ko?).
Với khu Minh Long bữa giờ có gì ko mà thấy sales rao có sổ nhỉ, giá tầm 3x. Nghe ảo quá.

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Xin chào các bác ạ,

Em đang muốn tìm các lô đất nền ở Nhà Bè (ưu tiên Phước Kiển, Phú Xuân, tt Nhà Bè), ngang 5m trở lên, đường/hẻm trên 6m, diện tích không cần quá lớn, tài chính em tầm 3t5, có thể gồng lên 4t. Em mua để xây nhà ở trong năm nay luôn ạ. Các bác tư vấn giúp em với ạ.

Em xin cảm ơn!
Bác gắng lên 4.35 tỷ có nhà 1 trệt 3 lầu tại Star Village, hướng Đông Nam.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Nhà Bè bữa giờ em thấy khu Cotec bắt đầu rao lại nhiều. Tuy nhiên hạ tầng em thấy 2 năm rồi vẫn vậy. Khúc gần cây cầu sắt nối sang khu Phú xuân Vạn Phát Hưng thì đường nát bét, lại hay ngập, đi về tối sơ ma thí mịe. Nhưng giá thì chắc là ổn nhất tầm 40tr (có bác nào confirm ko?).
Với khu Minh Long bữa giờ có gì ko mà thấy sales rao có sổ nhỉ, giá tầm 3x. Nghe ảo quá.
Hạ tầng là cái rất quan trọng nhưng nhiều bác nhắm mắt bỏ qua. Chỉ lăm lăm cuốn sổ, mang tên CĐT vẫn đc :p