Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam
RE: Tai của Vịt - bất khả xâm phạm?

Bác gập gương lại nhìn thấy cái chân gương như vậy thì bể làm sao. Còn muốn lấy thì phait tháo vit ra mới lấy được. Yên tâm thì làm hộp keo đa năng hay lấy eboxy bôi vào mấy con vít thì coi như hết tháo.

Hạng B2
1/2/07
211
0
16
www.vnitpro.com.vn

Mấy thằng bác sỹ nó đói thuốc thì 1000VND nó cũng lấy, tai con Wave Tầu nó cũng chiến chứ đừng nói củ với mặt của tai Vịt. Do vậy loại trừ khả năng nó ko thèm lấy tai Vịt.

Còn vụ bất khả xâm phạm vì cứng quá thì rất vô lý, nếu làm được cứng vậy sao các hãng khác ko làm vậy? Hay các hãng khác cố tình làm cho mềm để có cơ hội bán tai cho nạn nhân?

Vụ xơi củ gương chúng nó hay chơi đòn lên gối. Xe Vịt cao quá nên hội bác sỹ & y tá nó không tung chưởng được chăng?

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Chắc nó nghĩ Vịt là xe rẻ tiền nên ko muốn lấy, càng tốt các bác nhỉ. Chứ gương Pajero còn cao hơn mà vẫn hay bị mất lắm.

Hạng B2
16/5/07
123
0
0

Nhân tiện vụ gương của Vitara cho ké một ý kiến nhé!
Tôi thấy khi trời mưa gương của Vit hay bị ướt lắm. Bởi vì củ gương mỏng quá nên mặt gương nằm gần ngay ngoài. Bác có sáng kiến gì để giải quyết vụ này không?

Hạng C
27/9/07
604
26
28
48
www.namvu.com.vn

Trích đoạn: busyman

Nhân tiện vụ gương của Vitara cho ké một ý kiến nhé!
Tôi thấy khi trời mưa gương của Vit hay bị ướt lắm. Bởi vì củ gương mỏng quá nên mặt gương nằm gần ngay ngoài. Bác có sáng kiến gì để giải quyết vụ này không?

Nếu dán thêm 1 cái nắp che ở bên trên thì khi gập gương lại không vào hết được. Hay là bác thử bôi Clear View hoặc mấy loại dung dịch tương tự xem?

Hạng B2
16/5/07
123
0
0

Hay là che bằng chất liệu nào đó mềm mềm để có thể gập được nhể! Tuy nhiên làm có tính thẩm mỹ thì hơi khó đấy

doc
Tập Lái
30/6/06
33
0
0

Tôi cũng chăn vịt 3 năm rồi nhưng chưa từng bị