Hạng C
13/11/11
528
846
93
Sài Gòn
Rất xấu nhé bác, áo vàng canh me đầy, ít nhất 4 trạm.
Em trước đây hay đi đường này, bây giờ xin từ giã.

• Like
Reactions: Phuong Metro
14/6/17
879
424
63
Phan Thiết ăn Cây Bàng hay bờ kè đều đắt ngang/hơn ở SG nhé bác. Ngọc Sương thì phục vụ tạm được. Hồ Thị Hương em đi không thấy có CSGT nhưng lúc về dễ đi quá vì lối rẽ vào bé tí.
Đường Hồ thị Hương lúc về em cũng hay qua luôn vì ko thấy biển nào dễ nhận dạng.
Các bác nào có clip chiều về thì up lên giúp e xem với.

Hạng B2
1/7/16
183
138
43
32
Thớt này trải qua 4 năm vẫn còn hữu dụng, Xin cảm ơn các bác, em cũng sắp có chuyến đi PT quê vợ em, sau chuyến đi em tranh thủ lên review lại cho các bác cập nhật năm 2020

Hạng D
14/8/11
4.168
88.449
113
Tháng trước mới đi thì quãng đường gần tới Phan Thiết GTCC sửa đường mấy đoạn gây tắc xe hàng dài ( do bọn nó dốt. Sửa có đoạn bằng bàn tay nó cho chặn cả hai chiều cả đoạn đường vào giờ cao điểm, tập kết các loại xe dềnh dang đổ vật liệu nên gây tắc )
Không biết đã ổn chưa ??? Tuần sau cả nhà mình định đi nghỉ 3 ngày ở Mường Thanh Phan Thiết !!

Hạng D
16/10/06
1.551
10.339
113
sites.google.com
Đường Hồ thị Hương lúc về em cũng hay qua luôn vì ko thấy biển nào dễ nhận dạng.
Các bác nào có clip chiều về thì up lên giúp e xem với.

Hồ thị hương có đèn giao thông và xe con toàn quẹo vào đó, nếu có vietmap hay ggmap thì dễ hơn!

Hạng D
2/9/12
1.060
22.324
113
Sài Gòn
Lâu quá rồi e không có dịp ra Phan Thiết.
Đường QL1 chắc giờ ngon hả các anh ?!
Thanks !

Hạng D
14/8/11
4.168
88.449
113
Lâu quá rồi e không có dịp ra Phan Thiết.
Đường QL1 chắc giờ ngon hả các anh ?!
Thanks !
Cũng bình thường thôi !! Mặt đường thì có cải thiện. Nhiều đoạn có giải phân cách cứng nên an toàn hơn một chút. Vẫn còn quá nhiều biển cấm vượt rồi cho vượt đan xen nhau rồi biển hạn chế tốc độ bất chợt chả biết đâu mà lần..... đi theo đó là chốt XXX canh sẵn. Nếu có cảnh báo tốc độ và biển báo trên xe thì an tâm hơn !!

• Like
Reactions: Nam BK