Tập Lái
27/4/15
30
8
8
34
Chào anh chị, em mới lấy bằng được hơn 1 tháng, cũng đã thuê xe để chạy ngoài đường có người kèm. Giờ muốn thuê xe tự lái mà mắc cái không có HK tp, chỗ nào cũng đòi hộ khẩu. Không biết có cách nào thuê được xe mà không cần hộ khẩu không?

Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
Có những chỗ chỉ cần mang hồ sơ thi bằng lái + cọc 20tr or xe máy tương đương đứng tên bạn. Mà thêu xe tự lái bạn nên tìm nơi uy tín nhé, kẻo tiền mất tật mang. Nhớ kiểm tra xe thật kỹ nhé, bạn có thể lên những trang dịch vụ cho thuê xe ví vụ như: 5s

Tập Lái
27/4/15
30
8
8
34
Có những chỗ chỉ cần mang hồ sơ thi bằng lái + cọc 20tr or xe máy tương đương đứng tên bạn. Mà thêu xe tự lái bạn nên tìm nơi uy tín nhé, kẻo tiền mất tật mang. Nhớ kiểm tra xe thật kỹ nhé, bạn có thể lên những trang dịch vụ cho thuê xe ví vụ như: 5s
Bác có kinh nghiệm chỉ cho em 1 chỗ với.

• Like
Reactions: Manhtuan VU
Hạng B1
12/6/15
62
228
93
Nếu bác có cty riêng thì mang giấy phép đkkd ra thôi. Còn không có thì thua rồi. Bác nhờ bạn bè nào họ đứng ra thue giúp thôi.

Tập Lái
30/12/15
2
0
1
37
Em cũng như bác. Tài mới và chưa có HK TP. Có bác nào tư vấn giúp cách nào để thuê xe tự lái để nâng cao kĩ năng không? Thanks.

Tập Lái
27/4/15
30
8
8
34
Em cũng như bác. Tài mới và chưa có HK TP. Có bác nào tư vấn giúp cách nào để thuê xe tự lái để nâng cao kĩ năng không? Thanks.
Chỉ có cách thuê xe của những trường dạy chạy ngoài thôi bác ơi. Chứ chỗ nào cũng hộ khẩu tp mới chịu.