Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Em thấy xe Toy chạy đầy ngoài đường, mà chỉ duy nhất lên OS là thấy Toy bị chê nhiều nhất, lạ nhỉ, em ko phải fan Toy đâu nha, chỉ thắc mắc thôi :3dcuoi:
Rất may là bác đã lên đây, đi xe toy hầu hết ko biết hoặc ko quan tâm đến diễn đàn os, of trừ sale:3dcuoigif:

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Bản bán chạy nhất của Fortuner mới vẫn ko có cân bằng điện tử nha bác... Con Fortuner này túi khí đã ít mà số điểm nổ- cảm biến va chạm cũng ít và điểm đặt có lẽ có vấn đề hay sao ấy, thành ra rất nhiều vụ va chạm mà túi khí ko nổ, trong khi con Rondo nhỏ tí nó còn có 6 túi khí, 10 cảm biến va chạm quanh xe... Đúng là một chiếc xe toàn cầu nó khác với chiếc xe dành riêng cho các nước đang phát triển thật...
Bác này phân tích chuẩn rồi.
Bài em viết rõ là Fortuner mới có cân bằng điện tử, không nói tất cả các bản :) . Dĩ nhiên xe Toy có ai mua nó vì an toàn đâu?
Mới cách đây 2 ngày có bài tại sao mua Fortuner trong khi mê Sedona đó. Mua cái thương hiệu, cái giữ giá và bỏ đi cái mạng :)

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Mazda có bung túi nha các bác
Nhìn xe Toy thế này, nếu ngồi trước không thắt dây an toàn, khả năng thương không nhẹ đâu, hi vọng không nặng lắm.

Hạng B2
23/6/12
403
7.638
93
Tào lao chỗ nào bác nhỉ?
Tránh kiểu vào ném đá 1-2 từ không ai hiểu nổi xong đi ra :) , làm anh em đọc rất hoang mang :p
Ấy mở mấy cái crash car lên xem cho vui. Vì sao gọi thánh lật cùng có lý do của nó.