Tags
tngt
Hạng D
25/8/16
2.756
5.768
113
lane này ưu tiên xe máy hơn oto, ô tô lỗi rồi, trong video ko thấy cảnh xe máy qua đường
Chả có gì là ưu tiên ở đây nghen bác, biển phân làn hỗ hợp thì xe nào cũng được lưu thông như nhau. Chắc anh 4b mất tập trung chứ thấy cũng xa và xe bên cạnh chắc cũng có đỏ đít mà ảnh không chú ý. Qua mấy đoạn này phải thật chú ý. Em thấy mọi người đi chùa ở đây mà tâm chưa tịnh, vẫn còn bon chen và sân si với đời lắm

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
bác để ý biển hướng dẫn, xe máy đặt trên xe hơi nhé ;) ra ngoại ô bác sẽ thấy xe hơi đặt trên xe máy, ít người để ý vụ này. nên nếu xe hơi bóp kèn xe máy trong lane này đã là sai rồi
Ây da, ây da. Bác e kiếm trên google chưa ra, e nhờ bác trích giúp e cái qui định lane hỗn hợp nằm trên thì ưu tiên với. E cảm ơn trước

Tập Lái
8/5/14
11
34
13
Em đoán 100% anh tài Ma bị khuất khi vượt phải, vì anh Everest chạy ì ạch 20km/h suốt từ đoạn NKKN nên ai cũng nôn nóng vượt qua, ngay cả em cũng vượt qua và cũng giật mình khi thấy anh SH, hi vọng mọi người đều bình an

• Like
Reactions: 4bthang2b and cdang
Hạng C
7/11/14
526
1.039
93
36
chắc mất tập trung, chứ bình thường thấy xe trước đỏ đèn là mình c ũng rà thắng theo.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
Em đoán 100% anh tài Ma bị khuất khi vượt phải, vì anh Everest chạy ì ạch 20km/h suốt từ đoạn NKKN nên ai cũng nôn nóng vượt qua, ngay cả em cũng vượt qua và cũng giật mình khi thấy anh SH, hi vọng mọi người đều bình an
sh mà dạng gas xíu là a chủ tán nó rồi

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
chiếc 4b trắng chạy kiểu này không hốt 2b như clip thì cũng sẽ hốt xe khác thôi. Chạy gì mà khiếp thế, không quan sát trước khi chuyển làn.
Ở đất nước này 2b qua đường kiểu tự sát luôn luôn rình rập.
Cũng may cho anh 2b bay lên chứ té trước mũi xe thì xác định là theo diện đoàn tụ rồi