Hạng B2
3/7/20
219
48
28
24
ngay đoạn cua đó có cái gờ giảm tốc nó cao như thế thì sao mà tai nạn đến chết người được mấy bác nhỉ
Chắc do xe máy chạy nhanh, chứ xe tải mà chạy nhanh được thì cũng quá dữ rồi
Cái gờ này bên q7 lấy đi mạng của 1 ông anh bạn đi xe máy phóng nhanh kg quen đường.
Còn bx e chạy xe máy cũng vài vết thâm trên tay và chân vì cái gờ này. Tất cả đều kg có sơn cảnh báo
nhiều khi có gờ mà họ cứ 40 50 thì cũng thua cụ nhỉ

Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
ngay đoạn cua đó có cái gờ giảm tốc nó cao như thế thì sao mà tai nạn đến chết người được mấy bác nhỉ
Chắc do xe máy chạy nhanh, chứ xe tải mà chạy nhanh được thì cũng quá dữ rồi
Cái gờ này bên q7 lấy đi mạng của 1 ông anh bạn đi xe máy phóng nhanh kg quen đường.
Còn bx e chạy xe máy cũng vài vết thâm trên tay và chân vì cái gờ này. Tất cả đều kg có sơn cảnh báo
Vị trí xảy ra tai nạn ở ngoài ngã ba bác ơi, chỗ bác mặc áo màu xanh. Nạn nhân lại phóng nhanh, xe tải có thể cua gấp, xe máy không kịp xử lý thì ôm nguyên bên hông xe.

Hạng D
9/1/16
1.665
3.235
123
48
Sài Gòn
Nhiều khi đầu xe em đã quẹo vào đường cần quẹo rồi, nhưng vẫn bị xe máy lao lên đánh võng qua đầu xe. Sợ thật.

• Like
Reactions: TK2000
Hạng C
11/8/16
771
2.543
93
54
TP.HCM
Xe tải quẹo phải xinnhan đầy đủ, đã vô gần hết thân xe, chỉ còn lòi đuôi ra đường chính chưa tới 2m. Một tỉu nhân đã ngà ngà, không đội nón BH, không GPLX tông cái rầm đi đoàn tụ ông bà, thế mà xe nhốt 2 tháng và để bãi nại phải tốn thêm 200 triệu mai táng + đền bù. Chính vì thực thi luật GTDB như shits mà GT giờ loạn

Hạng B2
20/7/20
133
46
28
23
Xưa giờ các cụ cứ mặc định thế này, tai nạn lỗi auto do xe lớn nên cứ ủi tới..