Hạng C
13/7/11
647
23
18
HCM
Lâu lâu tạt qua nhà. Hóng xem có gì mới không. Anh em bè bạn khoẻ cả chứ? Hẹn găp Lán Tranh nha

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
49
Thread này hot nhỉ lên đầu rồi đấy,mới nghe a e đội bóng gọi sắp được ra ngoài đường ngủ rồi nên lật đật vào đây xem,thì ra là thế tại đội bóng hết haha

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
Đề nghị Đ/c Bim_Auto & đ/c Kaching vào trả lời chất vấn.... Tại sao nhiệm kì này tệ đến mức như vậy!!!! Haha

Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
BimAuto nói:
Bây giờ phải tìm ra được cái anh chuyên lôi kéo,dụ dỗ và tổ chức các cuộc ăn chơi thâu đêm suốt sáng...kaka ( Anh này rất thân với T.ran

Nói dị là thò tai bốp giáy của chính mình hả Bim?

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
hatoan nói:
Đề nghị Đ/c Bim_Auto & đ/c Kaching vào trả lời chất vấn.... Tại sao nhiệm kì này tệ đến mức như vậy!!!! Haha
Không phải dân đen tụi anh đâu,mà do HP và HT mơi chứ...keke

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
T.ran nói:
BimAuto nói:
Bây giờ phải tìm ra được cái anh chuyên lôi kéo,dụ dỗ và tổ chức các cuộc ăn chơi thâu đêm suốt sáng...kaka ( Anh này rất thân với T.ran

A Bim định làm ngôi sao hay sao mà tự nêu tên mình thế....;)) ????????

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
T.ran nói:
BimAuto nói:

Không phải em,là đâu phải em..anh cao cao kia cơ,hay tâm sự dt với bác hàng tiếng áh,anh đấy giờ ghê lắm...keke

Hạng B2
4/12/11
459
0
0
38
Sinh nhật đội banh ko ai đi, ăn mừng chiến thắng ko ai tới thì các bác phải hiểu vị thế các bác là ngồi ở đâu rồi.
Ae cứ vui vẻ xem thớt đá banh là thớt lẩu thập cẩm giao lưu thường xuyên là đc rồi, dạng như a bim đi đá về vô báo cáo hôm nay vui nhỉ kakaka :))

Hạng B2
25/8/10
182
0
16
37
E thiet nghi phai xem lai nha san xuat MBV va don vi ban hang Haxaco va VN Start. Xem tai sao nhieu ae kg di xe Mer nua va lai chuyen qua di BMW...di xe BMW rui thi lam sao di chung nhieu chuong trinh voi hoi Mer duoc ( dien hinh la Lanh Tranh dot nay ). Van de chinh la nhieu a da ban xe Mer va chuyen qua di BMW.
Bay gio MBV va cac dai ly ban hang can phai lam la : Option nhieu do choi vao cho xe Mer, kieu dang phai dep hon nua, gia ca phai binh on gia va hop ly. Chu toi mua sale ra mau moi thi xe Mer rot gia tham thuong....
Doi loi gop vui...co gi kg phai bo qua cho e....

E Van yeu Mer va se luon lua chon xe Mer. Co du tien thi mua them chiec BMW...

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38
BimAuto nói:
hatoan nói:
Không phải dân đen tụi anh đâu,mà do HP và HT mơi chứ...keke
Dân đen gì hổng biết.... Mấy a khác đang nhắm vào tổ chim do a Bim đứng đầu và A Kaching làm người phát ngôn.... Haha, 2 anh trả lời chất vấn xong đi rồi cò vụ việc ví dụ như a T.ran nhậu không rủ ae để ae bỏ đi hết vì hận thì hậu xét....??????????