Hạng D
24/11/06
3.931
18.960
113
Vietnam
Ủa , T.ran chưa có câu trả lời à, tâm thư anh xxxxxx viết cho anh đâu ??

Hạng B1
25/7/12
80
0
0
31
N.A.Catering nói:
tvt300 nói:
em mới bán xe, giờ tính mua Mec tiếp. Đọc thớt này sao mà lăn tăn quá
Lăn tăn vì bác định làm con S mà phải không nè.:D

cảm ơn bác đã đánh giá cao em :D

Hạng D
20/2/12
1.018
13
38
Hồ Chí Minh
Bác T.ran vừa viết tâm thư cho em xong.
Chuyện là vầy:

Trở lại với sự chuẩn bị cho sự kiện lớn của đời tôi.
Phủ bên ngoài chiếc jbuzz đen là chiếc quần ngố thoáng mát cũng màu đen rách tua dua ngang đùi. Ý nghĩa của chiếc quần này là sự thể hiện một phần cá tính của tôi – sự giản dị từ phía bên ngoài.
Áo cũng là một phần khá quan trọng. Áo vẫn luôn đứng thứ hai về sự thu hút con mắt của mọi người, chỉ đứng sau cái quần. Điều đó là hiển nhiên và là quy luật muôn đời vì trong thực tiễn đời sống cái áo chỉ có chức năng che lấp những thứ quá giản dị so với cái quần.
Tôi mặc một chiếc áo pull có in hình đầu lâu xương chéo trước bụng, nó hoàn toàn ko có ý nghĩa gì đối với tôi cả nhưng có ý nghĩa sâu sắc với các cột điện cao thế trên toàn quốc.
Tôi vuốt keo romano và cũng xịt nước hoa lọai này luôn. Thật tình đa phần mọi người đều thích mùi romano nhưng tôi thì thích mùi keo Double Rich cơ, nhưng hôm nay làm chuyện “ấy” nên tôi muốn chiều theo số đông.
Tôi bắt đầu xuất phát để đi làm chuyện “ấy”.Trong túi tôi đã có sẵn một thứ vô cùng quan trọng để hoạt động “ấy” của tôi có thể diễn ra trôi chảy và toàn vẹn …
Diễn biến tâm lý của nhân vật “tôi” lúc ấy là sự trỗi dậy đa chiều của cảm xúc… Năm nay tôi đã 21 tuổi rồi mà chưa một lần được làm chuyện “ấy”…
Tôi cũng chưa rõ lắm sẽ phải làm chuyện “ấy” thế nào, phải đút đút gì đó ra sao hay có phải làm gì trước khi đút không…
Nếu làm ko đúng thì sao, ngại thật… Nhưng mà nghe mọi người nói cũng đơn giản thôi nên cũng có yên tâm phần nào… Rồi sẽ được sung sướng lắm, dù chưa rõ là sẽ sung sướng chỗ nào nhưng cũng thấy lòng trào dâng sự náo nức.
Và cuối cùng thì tôi cũng đã đến…
Và cuối cùng tôi đã đến nơi tôi sẽ được đút
Và cuối cùng tôi đã đến được nơi tôi sẽ được đút và trở thành người lớn
Sau một lúc khởi động và làm những thao tác căn bản để chuẩn bị làm người lớn…
Đối phương đã sẵn sàng ở đó chờ tôi đút.
Người tôi nóng ran, mồ hôi bắt đầu chảy lăn tăn trên từng thớ thịt trên khắp cơ thể, tôi cầm cái “ấy” và chuẩn bị đút.
Cái “ấy” của tôi chỉ còn cách lỗ 10 centimét… chỉ 10 centimét nữa thôi tôi sẽ thành người lớn…. Tôi nhắm mắt, nín thở, cầm cái “ấy” xông thẳng vào cái lỗ…

9 centimét ….

8 centimét……..
7 centimét…………
………………………
………………………….
3 centimét…..
2 centimét ……
1 centimét………
………….
Xoạpzzzz!!!
….
………………………..
Cái ấy của tôi đã nằm gọn trong lỗ…
Tôi nhắm mắt lại, một sự sung sướng trào dâng trên toàn cơ thể…
… Và tôi đã thành người lớn….
………
…………
…………..
Sướng!
………………………..
Tôi đút 1 cái, sướng tê người!
…. Rồi đút cái thứ 2, không thể kìm nổi sự sung sướng lại nữa!
… Đút cái thứ 3, xúc cảm trào đang tột đỉnh!
Vậy là tôi đã đút được những lá phiếu của mình vào lỗ của hòm bỏ phiếu… Tôi đi bỏ phiếu cho cả bố và mẹ tôi, tổng cộng đút 3 cái phiếu… Chà, cái cảm giác này thật là sung sướng quá, tôi đã hoàn thành được trách nhiệm và nghĩa vụ của một người công dân là đi bỏ phiếu bầu cử quốc hội.
Tôi cũng đã thành người lớn rồi các bạn ạ…
Đó là chuyện về ngày bầu cử quốc hội trong sáng và thánh thiện

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
T.ran nói:
Vĩnh Nam nói:
Hơi đâu lăn tăn chi cho mệtBỏ Mercedes đi Kia Morning như BimAuto khối anh mơ ước và mà không được Bim ha ?
Hôm qua họp trù bị có 4 ông đi 4 chiếc xe khác nhau, ko có chiếc nào là Mer, họp tại Mer mới kinh...hehe.
sợ bị thanh tra nên làm gì dám đi mẹc

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.603
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
trumxeoto nói:
T.ran nói:
Vĩnh Nam nói:
Hơi đâu lăn tăn chi cho mệtBỏ Mercedes đi Kia Morning như BimAuto khối anh mơ ước và mà không được Bim ha ?
Hôm qua họp trù bị có 4 ông đi 4 chiếc xe khác nhau, ko có chiếc nào là Mer, họp tại Mer mới kinh...hehe.
sợ bị thanh tra nên làm gì dám đi mẹc
Đi mới ma phải mặc áo giấy chứ :D không tin hỏi BimAuto

Tập Lái
13/9/13
1
0
0
thật sự là thấy các bác trong box Mer đang xìu quá, có nhiều ý kiến nghi ngờ về ban điều hành,cũng xầm xì nói này nó nọ mới sau khi bác bannang rời hội để lại ánh hòa quang quá lớn, tính tạo scadal để anh em vào diễn đàn khẳng định tình yêu Mer thật ngàn lời xin lỗi bác Kvl,T-ran,Vinh Nam,Bimauto vì lấy các bác ra làm mồi nhử các anh em vào để khẳng định tình yeu với hội Mer,chung tay sát cánh với ban điều hành mới đưa hội Mer tiến lên nữa, chứ em xin thề là k rãnh hơi làm mấy chuyên để người khác ghét nếu có ý gì em không phải con người,và em cũng không lường trước là bị chửi rủi te tua vậy ha ha nhưng qua đó thấy anh em đoàn kết quá em hết sưc vui mừng,lại lần nữa xin các bác tha thứ cho lỗi cua em nhe ngàn lần tạ tội,chứ sự thật không phải như em ghi ,em xin đính chính lại sory tất cả ,em xin nhận tất cả ném đá của anh em,xin ghi nhận ý tốt của em mà bỏ qua . sorry sorry chúc các bác có chuyến từ thiện vạn sự an lành giúp đỡ các em học sinh hết sức tội nghiệp trên đó.Em xin hết và bỏ nick này luôn,
P/s : em xin xác nhận chính chủ nick tyngomeodau với pass b1234567 do ban nick nên không vào đuoc,xin admin xác nhận dùm và xóa bỏ đi bài đăng kích thích anh em của em,cám ơn admin

Hạng D
11/11/09
2.761
1
36
Đánh kẻ chạy đi không ai đánh kẻ chạy lại,nhưng bác nên đi xa nhé.

Hạng B1
25/7/12
80
0
0
31
Sup nói:
tvt300 nói:
em mới bán xe, giờ tính mua Mec tiếp. Đọc thớt này sao mà lăn tăn quá

Bản lĩnh X-men của bác đi du lịch rồi à  
$$$ của bác, sở thích cũng của bác cơ mà  :) 

Hihi, Bác không cần lo cho em đâu ;)