Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
28/3/07
51
0
0
Đất mẹ
RE: Tại sao camry nhập lại ít người mua hơn LD ???

Vì khi mua xe cũng tham khảo trên OS khoảng 6 tháng, thấy bác nào bảo vệ ý kiến cá nhân của mình cũng hay. Tính em là hay đẽo cày giữa đường nên không biết theo ai. Cuối cùng nghe vợ cả chọn CAM nhập, vì các lý do sau : Giá Cam nhập khẩu chỉ hơn Cam LD 2k+1k ghế da+1k cửa nóc, nhưng nó có từ 6-8 túi khí xung quanh xe, nghe có vẻ an toàn hơn, còn nội thất cũng thế, Cam LD chỉ hơn vài miếng giả gỗ nhưng chỉ có 2 túi khí. Vừa rồi em có đi thử xe LD 2.4 của thằng bạn, thú thực là không đầm bằng xe nhập khi đi qua những đoạn xóc, còn cái vô lăng làm nhỏ tý xíu, mặc dù đã bọc da, cầm lái thấy nó thế nào ấy. Em xin lỗi các bác đi xe LD, em không có ý chê xe LD, đây chỉ là cảm nhận của riêng em thôi. Cái xe cũng chỉ là phương tiện thôi, các cụ nói mỗi người một khẩu vị mà, cứ chọn cái nào mà mình thích thôi.

Hạng B2
8/11/07
203
3
18
Melbourne

Em thấy cả 2 xe đều đẹp cả.Cái nào cũng có cái đẹp riêng của nó nhương Cam nhập thì cách âm tốt hơn,Sport hơn
Theo em nếu mà mua Cam nhập thì nên chọn loại 3.5 , còn ko thì cứ xe LD mà tấn:):):)

Tập Lái
18/3/08
24
0
0

Điều đơn giả nhất là giá đó bác CAm nhập 2.4 đã 60k usd còn 3.5 VN chỉ 66k bác chọn cái nào mà optoin của cam nhập ko bằng cam vn nha bác

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Mua xe gì là do sở thích cá nhân thôi. Tâm lý đám đông đôi khi cũng góp phần quyết định hành vi mua bán. Giống hệt chơi chứng khoán: nghe thấy mọi người đổ xô mua thì cũng a dua mua. Thấy bán tống bán tháo thì cũng xếp hàng chen bằng được để bán tháo mặc dù lỗ tới 60 - 70%. Thế mới đau!

Tập Lái
4/10/07
26
0
0

em thấy Camry nhập chắc hơn pác ạh ... h` ra auto nhiều camry ghê ... chẳng lẽ ế các pác nhĩ ??

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Em thì chọn Cam nhập vì mức độ an toàn và tính thụ động cao hơn LD.Một em Cam nhập và em Cam LD chạy khoản 3 hay 4 năm thì các bác sẽ biết chật lượng như thế nào mà thôi

Arc
Hạng B2
27/2/07
119
0
0
45
Hạ Long

em thì có cơ hội đi thử CAM nhập rồi, CAM LD thì chưa[8|]

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất

CAM LD thì em chạy như đi chợ (à quên hàng chợ mà :D ) ,CAM nhập thì chưa (do ko phải hàng chợ :D ).

O.S.P.D
20/4/05
1.879
104
48

Để việc bàn luận được tập trung hơn, mời các bác vui lòng vào topic theo link dưới đây.
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=887034
Tôi xin phép khóa topic này lại nhé.Cám ơn và chúc các bác vui vẻ, có được sự lựa chọn (nếu mua xe) hay sự tham khảo tốt nhất:D

Status
Không mở trả lời sau này.