Hạng C
30/7/14
572
471
63
40
bua e cũng đi bd, trong đầu nhớ là phải hỏi dụ thêm phụ gia. lu bu quá, lúc thanh toán quên hỏi là cần thiết kg? vì mục đó củng bằng giá nhân công rùi

Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Thớt này lâu rồi- mà em mới phát hiện nên em xin được đào lên lại xíu nhé các bác.

Em cũng xài CRV 2015- từ trước đến giờ em cũng vì thấy phụ gia (xăng & dầu nhớt) là của chính hãng honda (như hình đính kèm)- nên em đã thường xuyên sử dụng- em cũng đã có hỏi Cố vấn- thì cũng nhận được trả lời là sẽ tốt hơn cho xe.

Không biết vấn đề này là sao các bác?
Chắc em bị ngu 05 năm nay rồi hix.

Nhờ các cao nhân khai sáng giúp em với.
Em đội ơn các bác.

Tại sao cần thêm Phụ gia cho dầu nhớt của CRV?

hình ảnh phụ gia chính hãng honda

Thớt này lâu rồi- mà em mới phát hiện nên em xin được đào lên lại xíu nhé các bác.

Em cũng xài CRV 2015- từ trước đến giờ em cũng vì thấy phụ gia (xăng & dầu nhớt) là của chính hãng honda (như hình đính kèm)- nên em đã thường xuyên sử dụng- em cũng đã có hỏi Cố vấn- thì cũng nhận được trả lời là sẽ tốt hơn cho xe.

Không biết vấn đề này là sao các bác?
Chắc em bị ngu 05 năm nay rồi hix.

Nhờ các cao nhân khai sáng giúp em với.
Em đội ơn các bác.

View attachment 2181700
hình ảnh phụ gia chính hãng honda
Vấn đề này em k dám phán xét, nhưng xin được chia sẽ vài suy nghĩ. Em so sánh nôm na thì phụ gia nó như thực phẩm chức năng bổ sung: một người ăn uống xăng nhớt đầy đủ thì vẫn khỏe mạnh bình thường, còn một người được dùng thêm thực phẩm chức năng bổ sung đúng chất lượng thì về lâu về dài vẫn sẽ có tác dụng tốt hơn cho sức khỏe

• Like
Reactions: thailoibk