Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Ở nhà xem tin tức trên báo đài và tui đã tự hứa với vợ con răng 2 năm nữa sẽ cho vợ con xuống Mas ở để hưởng dịch vụ và tiện ích của căn hộ hạng sang , nhưng tui ko mua mà thuê thôi, vì kiểu gì cũng dc thuê căn hộ hạng sang với giá hạng lông,he hehe !! Thật là háo hức mong chờ quá đi

Hạng B2
11/5/15
177
131
43
Toàn là dân giàu tiền dư hay mở tiệm "giặt ủi" nên mua để 5 - 10 năm sau lên giá. Tiện ích thì trông chờ vào thằng Vin, thấy thằng Vin xây cái Megamall ngay TĐ có ra hồn gì không? Chả biết ở đó ai thuê mà cứ ra rả cái hightech park nhiều chiên da kaka

Hạng C
2/4/18
754
708
93
34
Giỏ hàng còn căn 2pn giá tốt, chỉ 51-53tr/m2 (chưa VAT), bác nào còn quan tâm hay muốn tham khảo thêm giá, inbox em để em gửi bảng giá các Bác tham khảo nhé :)

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Toàn là dân giàu tiền dư hay mở tiệm "giặt ủi" nên mua để 5 - 10 năm sau lên giá. Tiện ích thì trông chờ vào thằng Vin, thấy thằng Vin xây cái Megamall ngay TĐ có ra hồn gì không? Chả biết ở đó ai thuê mà cứ ra rả cái hightech park nhiều chiên da kaka
có nhiều chuyên gia thì phần lớn họ cũng sẽ không ở đó nếu được lựa chọn. Ở trong đó xác định là sống trong môi trường toàn Vin, méo có thằng nào khác về đó đầu tư. Em nghe cái gì cũng Vin vin là em dị ứng.

Hạng B2
11/5/15
177
131
43
có nhiều chuyên gia thì phần lớn họ cũng sẽ không ở đó nếu được lựa chọn. Ở trong đó xác định là sống trong môi trường toàn Vin, méo có thằng nào khác về đó đầu tư. Em nghe cái gì cũng Vin vin là em dị ứng.

Đúng vậy chuyên gia nó có xe đưa đón, nó muốn ở khu sôi động nhiều nơi ăn chơi hơn là tối ngày ngồi nhà thưởng thức view nhỉ?

• Like
Reactions: kyogod
Hạng B2
9/7/18
189
79
53
31
Người của cđt cài vào thôi nhé. Mỗi người được phát 500k, chứ thực tế dự án ế chổng mông
khi nào có slot giống vậy bác hú để AE đi kiếm 500k nha Bác, kkk

• Like
Reactions: coolkid