Hạng B2
17/10/15
342
940
93
Khi mua khách hàng đã thu xếp để nhận nhà vào tháng 12/2017, đối với những người đi thuê nhà ở thì lãi suất không kỳ hạn của 35% và phạt giao nhà chậm cũng không đủ để họ thuê nhà đâu Bác.

Anh nhất quyết không truyền ấn lại cho anh Tám sao anh?! :3dcuoi:
Gui theo kì hạn 3 thág cũng ok bác. Cộng thêm phạt từ dqm nữa em nghĩ cũng đủ. Trễ thì cũng đã trễ rồi, bác ko chịu nữa thì thôi lol.
em đùa đấy, tại em mua đầu tư nen trễ vai tháng cũng ko gì quá to tát, mà e còn thấy lợi cho mình. Còn mấy bác cần nhà ở thì ko biet
mà ko biết bao nhiêu % khách hàng mua ở sala chỉ sở hưữ 1 căn nhà duy nhất nhỉ

• Like
Reactions: embemap
21/9/11
1.664
31.634
113
Em đã bán nhà, tháng 2 phải giao nhà cho người mua, dự kiến chấp nhận trễ 02 tháng mà kiểu này chắc anh Dương phải hỗ trợ thuê nhà cho em quá.
Block này giao block kia chưa hoàn thiện em cũng không chịu, bụi bặm, ồn ào, mất an toàn, tiện ích không đủ thì sao sống.

Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Em đã bán nhà, tháng 2 phải giao nhà cho người mua, dự kiến chấp nhận trễ 02 tháng mà kiểu này chắc anh Dương phải hỗ trợ thuê nhà cho em quá.
Block này giao block kia chưa hoàn thiện em cũng không chịu, bụi bặm, ồn ào, mất an toàn, tiện ích không đủ thì sao sống.
Lãi phạt 0.05%/ngày dư sức thuê nhà rồi bác.

Hạng C
12/3/09
889
3.259
93
Hông biết ảnh có trả lãi phạt không?
Sarimi giao nhà trễ đâu có trả cái gì?
Sarimi nhà giao đúng. Sảnh và tiện ích thì chậm khoảng 3 tháng. Sadora chưa biết mức độ hoàn thiện đén 31/12 như thế nào?

• Like
Reactions: Tám
D4T confirmed
Hạng B2
7/7/08
415
2.153
93
Các anh chờ xem coi có dễ lấy được tiền phạt giao nhà trễ của ĐQM không, hay là ĐQM lại lách luật như làm với Sarimi là gửi thông báo tạo điều kiện nhận nhà làm nội thất rồi mặc định xem là giao nhà đúng hẹn như hđmb. :3dcuoi:

• Like
Reactions: babibabi
Tập Lái
1/9/14
4
70
13
Tháng 3/2018 là còn 1 năm nữa, khoảng thời gian này là hoàn toàn đủ cho hoàn thành và hoàn thiện cả 4 tòa, nhưng nhìn với tiến độ xây thô như hiện tại và thời gian hoàn thiện Sarimi thì có lẽ xong hết 3/2018 thì hơi khó, may ra được 1 tòa. Mình cá là cả 4 tòa không thể xong hoàn thiện trước tháng 3/2018 :D Hy vọng CĐT hoàn thiện được level như Sarimi chứ nhìn các CĐT khác giao cho có, cho kịp tiến độ mà hoàn thiện ẩu, lỗi tùm lum bác có muốn không?
Bác ơi nhà phố Sala khi nào ra hàng tiếp hả bác?