Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Dao này không off ép gì hả mấy anh, sado 2 khi nào ra vậy, đang còn ít tiền muốn me sado 2. Hụt mua sado 1 buồn quá.

• Like
Reactions: babibabi
Tập Lái
3/2/17
0
60
12
37
Vin thì càng tránh xa. Thằng này vay nợ hơn 144 ngàn tỷ, mỗi ngày mở mắt là trả 40-45 tỷ tiền lãi ngân hàng. CHỉ cần trái gió trở trời nhẹ, hàng mà bán chậm chút thì tiền bán hàng không đủ trả tiền lãi ngân hàng, sập tiệm sớm. Nên tránh xa trước tiên. :D
có bác chủ nhà , ba bả làm trên bộ nói nhiều tay to nói vin là rửa tiền rồi ,mà không biết có chém gió hay thật chả biết đâu được mà lần , trong 144 ngàn tỷ nợ đó có bao nhiêu là ngân hàng cho vay ? hay là các cá nhân và tổ chức nào đó đổ tiền vào đó nhưng mang danh là hình thức cho vay không lãi hoặc lãi ít . chỉ thấy là cổ đông lớn 1 của vincom hiện giờ không phải bác vượng mà là công ty cổ phần tập đoàn việtnam gì đó có cổ phẩn 30 mấy gần 40% tương vài tỷ usd ( bác vượng có hơn 20% trong vincom à, còn trong công ty cổ phần tập đoàn việtnam bác vượng có 10% cổ phần) , chưa kể có nhiều cổ phần trong các công lớn khác ở vn nữa , tính ra đây là 1 công ty cực khủng ở việtnam mà thông tin thì cực ít và hầu như rất là hiếm để cho dân chúng xem . nên dù sao hiện tại vin vẫn là thương hiệu bất động sản đáng mua .

Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
Bây h 5ty vào ko mua đc căn 3pn, 3ty9 hoạ may mua đc căn 2pn.
CDT thì cứ lâu lâu thêm 1-2 chi tiết mới cho cư dân.
Chẳng lẽ vào khen hoài!

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Bây h 5ty vào ko mua đc căn 3pn, 3ty9 hoạ may mua đc căn 2pn.
CDT thì cứ lâu lâu thêm 1-2 chi tiết mới cho cư dân.
Chẳng lẽ vào khen hoài!
Thêm gì vậy anh, kể ra nghe chơi, mình chưa chốt căn nào để ở, anh đừng làm mình sốt ruột nhá.

Hạng D
11/1/09
3.654
7.453
113
nơi xa lắm
Thêm gì vậy anh, kể ra nghe chơi, mình chưa chốt căn nào để ở, anh đừng làm mình sốt ruột nhá.
Dạ 1 vài điểm như nẹp tường lại trước khi sơn, tất cả các góc tường khi va vẹt sẽ ko có hiện tượng mẻ góc, kính toàn bộ tháp B nghe nói nâng cấp lên low E cao cấp nhất. Bếp cũng thay đổi phù hợp hơn. Tầng tiện ích ko biết anh Dương có thêm gì ko? Em đồn cđt tốn thêm cho mấy cái linh tinh này hơn 20 tỏi ko biết đúng ko. :)
anh đợi sad 2 ra mua, mua chênh sad 1 làm gì, chịu ko nổi như em mới phải mua chênh

Hạng D
26/11/10
1.177
6.124
113
Dao này không off ép gì hả mấy anh, sado 2 khi nào ra vậy, đang còn ít tiền muốn me sado 2. Hụt mua sado 1 buồn quá.

Dạ 1 vài điểm như nẹp tường lại trước khi sơn, tất cả các góc tường khi va vẹt sẽ ko có hiện tượng mẻ góc, kính toàn bộ tháp B nghe nói nâng cấp lên low E cao cấp nhất. Bếp cũng thay đổi phù hợp hơn. Tầng tiện ích ko biết anh Dương có thêm gì ko? Em đồn cđt tốn thêm cho mấy cái linh tinh này hơn 20 tỏi ko biết đúng ko. :)
anh đợi sad 2 ra mua, mua chênh sad 1 làm gì, chịu ko nổi như em mới phải mua chênh

Mua lại Sa 1 thôi các anh.
Sa 2 không thể ra được đâu.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
sad 2 3pn layout mình không thích. Haiz thôi giấc mơ Thủ Thiêm càng lúc càng xa vời. Đành chờ hàng ngộp vậy.

21/9/11
1.663
31.416
113
sad 2 3pn layout mình không thích. Haiz thôi giấc mơ Thủ Thiêm càng lúc càng xa vời. Đành chờ hàng ngộp vậy.

Thời điểm này mà Bác không chốt em e rằng không còn cơ hội, đầu tiên phải xác định là không có giá bán lỗ vì theo lý thuyết chủ đầu tư sẽ nhận lại. Khi càng đến thời điểm hoàn thiện giá sẽ tăng lên. Bên cạnh đó xét về giá với các tiện nghi như vậy thì hiện nay không chỗ nào rẻ hơn mà vào ở ngay trong đầu năm sau tại Thủ Thiêm, các căn hộ khác ở khu vực Thủ "Thêm" em không tính.

• Like
Reactions: kenztran
DKH confirmed
Hạng B1
16/11/15
89
159
33
67
Chi tiết update thay đổi là tầng tiện ích nâng trần cao 7m , block B có bố trí phòng để bà con view Q1 , trần nhà căn hộ là 3,5m , Block B và D co phòng GYM và quan trọng nhất là giá đã tăng thêm 2% .