21/9/11
1.663
31.411
113
Trên Reic.vn thấy có hình ảnh Hồ trung tâm Thủ Thiêm bắt đầu đào rồi hả các bác?

Em nghĩ chắc không phải đâu. có thể là hệ thống thoát nước gì đó.
Cái hồ rộng vậy mà lèo tèo chiếc xe đó sao đủ. Không rõ hồ này có giữ lại kiểu bán ngập với dừa nước, bần, đước, hay làm thành 1 cái hồ hoàn chỉnh?

• Like
Reactions: babibabi
Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Em nghĩ chắc không phải đâu. có thể là hệ thống thoát nước gì đó.
Cái hồ rộng vậy mà lèo tèo chiếc xe đó sao đủ. Không rõ hồ này có giữ lại kiểu bán ngập với dừa nước, bần, đước, hay làm thành 1 cái hồ hoàn chỉnh?
quy hoạch sao làm vậy bác ơi. làm tkcs rồi , làm gì có chuyện giữa khu đô thị mới để nguyên cả mảng dừa nước èo xèo như thế.

21/9/11
1.663
31.411
113
quy hoạch sao làm vậy bác ơi. làm tkcs rồi , làm gì có chuyện giữa khu đô thị mới để nguyên cả mảng dừa nước èo xèo như thế.

Cũng mong có cái hồ đẹp đẹp để đứng trên ban công nhìn được hết tầm mắt, sáng chạy 1 vòng quanh hồ trước khi đi cày.

• Like
Reactions: saigon1969
Hạng B2
12/5/13
218
102
43
Hcmc
Các bác cho em hỏi một tí. em có 01 căn 3 pn bên SADORA em mua để ở, cái bồn tắm trong phỏng ngủ Masterem không thích vì mình chẳng có time mà năm trong đó hưởng thụ. Em muốn bỏ bồn tắm đi. Bên Sala ok đòng í nhưng không trừ tiền cho mình mà bảo là đóng thùng cái bồn tắm đó gựi lại cho mình.
Em đang cay vụ này, nhà chưa hoàn thiện chưa lắp nội thất mình báo nó sớm mà bên chủ đầu tư ép mình quá.
Bác nào có cao kiểm chỉ dùm em vụ này với. Tks all.

• Like
Reactions: imteen1990
Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
CDT chịu như vậy là quá thoáng rồi đó bác!
Các bác cho em hỏi một tí. em có 01 căn 3 pn bên SADORA em mua để ở, cái bồn tắm trong phỏng ngủ Masterem không thích vì mình chẳng có time mà năm trong đó hưởng thụ. Em muốn bỏ bồn tắm đi. Bên Sala ok đòng í nhưng không trừ tiền cho mình mà bảo là đóng thùng cái bồn tắm đó gựi lại cho mình.
Em đang cay vụ này, nhà chưa hoàn thiện chưa lắp nội thất mình báo nó sớm mà bên chủ đầu tư ép mình quá.
Bác nào có cao kiểm chỉ dùm em vụ này với. Tks all.

• Like
Reactions: embemap