21/9/11
1.663
31.463
113
Sao Đơ Ra sẽ dời lại ngày giao nhà vào tháng 7 nhé các Bác.
ĐQM đang tính toán các khoản hỗ trợ để cho mọi người đều hài lòng.

Ai muốn ở nhà gấp mà trả lại Hợp Đồng thì em có người tài trợ mua bằng giá mới của CĐT nhé.
:):):)

• Like
Reactions: kenztran and DKH
Hạng C
21/9/13
684
2.931
93

Ai muốn ở nhà gấp mà trả lại Hợp Đồng thì em có người tài trợ mua bằng giá mới của CĐT nhé.
Tháng trước bác không hốt căn em 6 tỉ, giờ nó nhảy lên 6.2 tỉ. Bác hốt không em để lại giá hữu nghị 6.190 hihi

• Like
Reactions: American Standard
21/9/11
1.663
31.463
113
Tháng trước bác không hốt căn em 6 tỉ, giờ nó nhảy lên 6.2 tỉ. Bác hốt không em để lại giá hữu nghị 6.190 hihi
Bạn em tìm mua, nói nó ở đây là ngon. mà cứ lần chần. Em bán 1 căn 4 tháng trước 3.95 giờ 4.4 rồi. có việc phải đẩy thôi, nghĩ cũng tiếc.
Còn mỗi 1 căn để ở, giá lên xuống không quan trọng nữa, vị trí mình thích là được rồi.
Chỉ bực là nhà cũ đã bán rồi, thuê lại để ở mà chưa giao nhà, cứ lần lữa mãi không thông báo rõ ràng thôi.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Bạn em tìm mua, nói nó ở đây là ngon. mà cứ lần chần. Em bán 1 căn 4 tháng trước 3.95 giờ 4.4 rồi. có việc phải đẩy thôi, nghĩ cũng tiếc.
Còn mỗi 1 căn để ở, giá lên xuống không quan trọng nữa, vị trí mình thích là được rồi.
Chỉ bực là nhà cũ đã bán rồi, thuê lại để ở mà chưa giao nhà, cứ lần lữa mãi không thông báo rõ ràng thôi.
Vậy là mấy căn 2 PN qua đến đời F2 F3 rồi, sắp tới là thời chốt lời của 3 PN. Chốt luôn căn 3 PN này không biết có ngày quay lại Thủ Thiêm nửa không :(

Hạng B2
20/9/13
115
67
28
Miếng đất ngay góc đường Mai Chí Thọ và Nguyễn Cơ Thạch của CII pk các bác? Thấy đang quây rào san lấp. Dự án này xây lên có che view công viên của Sadora ko? Bác nào rành thông tin cung cấp thêm với?

21/9/11
1.663
31.463
113
Miếng đất ngay góc đường Mai Chí Thọ và Nguyễn Cơ Thạch của CII pk các bác? Thấy đang quây rào san lấp. Dự án này xây lên có che view công viên của Sadora ko? Bác nào rành thông tin cung cấp thêm với?

Bác không theo dõi từ đầu rồi, đây là khu đất qui hoạch văn hóa thể thao gì đó, Bên cty Tuấn Lộc mượn tạm làm trạm trộn bê tông và bãi xe bê tông của họ.

• Like
Reactions: autodream
Hạng D
11/1/09
3.654
7.461
113
nơi xa lắm

Bác mua căn B04 ko em để lại bằng giá cđt hiện h, 3pn