Hạng B1
17/5/12
55
614
83
Sadora chất lượng có chênh lệch khá xa so với Sarimi & Sarica ! ( ko nói đến thiết bị trong nhà ) ! gía thấp hơn nên ĐQM có quyền hạ chất lượng ?
Theo mình cấp thấp hơn là do tk , do trang bị trong nhà ( thbi vs , bếp ...) chứ tường xây thì cái nào chẳng giống nhau, lỗi này chẳng qua nhà thầu giỏm + đội ngũ giám sát như hạch của Dqm thôi

• Like
Reactions: tu.lehong
Hạng D
8/4/11
2.462
8.956
113
tuần trước em đi tân gia nhà e của e ở Block A Sadora, em thấy hoàn thiện đẹp quá, sảnh thang toàn ốp đá tự nhiên, trong nhà củng dùng đá tự nhiên như vậy. view nhìn ra hồ bơi buổi tối đẹp long lanh.
So với mấy anh khu đô thị hiện đại nhất VN thì hơn hẳn, bên kia thấy ốp gạch là thấy chán đời rồi

• Like
Reactions: Mexi
Hạng D
28/9/13
1.139
22.968
113
tuần trước em đi tân gia nhà e của e ở Block A Sadora, em thấy hoàn thiện đẹp quá, sảnh thang toàn ốp đá tự nhiên, trong nhà củng dùng đá tự nhiên như vậy. view nhìn ra hồ bơi buổi tối đẹp long lanh.
So với mấy anh khu đô thị hiện đại nhất VN thì hơn hẳn, bên kia thấy ốp gạch là thấy chán đời rồi

giá nhiêu bác ?

Tập Lái
4/2/16
33
1.641
93
54
Ngoài view bá đạo, còn mấy món khác thấy sao chị.
Mới nhắn chính chủ câu hỏi của em nè, chị ấy bảo ko kỳ vọng quá nhiều nên thấy bình thường, ko hụt hẫng :) Giá tăng quá so với target nên cho qua ba cái linh tinh đang yêu cầu dọn dẹp lại.
Cá nhân chị nhận xét như sau : không tệ hơn nhiều dự án cao cấp same giá!

Chỉnh sửa cuối: