Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Túm lại là có kiểm tra lại ko các bác? Vì năm qua em chẳng đụng chạm gì nên lần này được giảm phí hơn 2tr. Nhưng xe em lại có mấy vết trầy và móp cần phải làm lại, tránh được quả kiểm tra thì lợi cả đôi đường :D

Hạng D
14/11/10
3.022
4.455
113
HCM
Túm lại là có kiểm tra lại ko các bác? Vì năm qua em chẳng đụng chạm gì nên lần này được giảm phí hơn 2tr. Nhưng xe em lại có mấy vết trầy và móp cần phải làm lại, tránh được quả kiểm tra thì lợi cả đôi đường :D
Chờ tái tục xong rồi đi làm bảo hiểm nhé bác. Bác hỏi Sales bán BH cho bác tư vấn là ra hết à :)

Hạng C
5/3/13
559
1.103
93
Mính tái tục BH lib 4 lần rồi, không kiểm tra gì hết, trước khi hết hạn 2 tháng có em gọi dt xuống mời tái tục bh, email giá cả , nếu xác nhận đồng ý, có người đưa Hd Bh đến tận nhà, lưu ý với BHTNDS không nên mua sớm, chỉ mua khi hết hạn vì BH này có giá trị ngay khi Bạn mua.

Hạng D
16/11/10
1.415
2.721
113
Bình Thạnh, Tp HCM
Mình cũng dùng Lb từ 2010 tới giờ, trước khi tái tục bên Lb gui cho một cái mail xác nhận tái tục nếu bạn sử dụng liên tục thì Lb sẽ không kiểm tra xe. nếu bạn dùng không liên tục thì Lb sẽ giám định lại giống mua mới.
BHTNDS mình cũng mua của LB luôn, mua trước không sao cả bạn, mình vẫn mua trước cả tháng vì mình hay quên, nhớ báo nó ngày hiệu lực là ngày nào thôi.
xe mình bỏ bãi nên trầy xước mình không đòi bh, hai lần bể đèn, một lần bể kiếng chắn gió. gọi có một cuộc điện thoại báo sau đó mang xe và giấy tờ qua AMC, không phải làm gì nữa. nói chung hài lòng trong chuyện đòi bh.

• Like
Reactions: clieduyet
gon confirmed
Tập Lái
15/4/08
26
14
3
Em cũng mua BH của Lb hơn 4 năm rồi, mỗi lần tái tục ko thấy kiểm tra xe. Hài lòng với Lb, cứ xách xe qua Q4 xong rồi xách đít về, mọi việc đã có người lo. Ko giống bảo hiểm AAA mua 1 năm rồi chạy luôn, trầy xước xe đem lên bắt khai tới khai lui, bắt bẻ đủ thứ, bực mình xách xe về tự làm luôn cho nó mất 1 KH tiềm năng:3dcuoi:

• Like
Reactions: GOD_KILLERX
Em cũng nghĩ nếu liên tục thì chắc không cần kiểm tra lại xe.
Zinger em mới mua cũng còn bh Liberty đến T10/2014, nghe chủ cũ nói mua liên tục 2 năm rồi
Em hài lòng với dịch vụ & chắc kỳ này lại Liberty tiếp tục
@thaytulangman hết hạn bảo hiểm alo em nhé.. kiếm miếng cháo lót dạ hihi:D
Bác nào mua Liberty mà xảy ra tai nạn ( xe Mit) trong phạm vi thành phố cần hỗ trợ alo cho thằng em nhé.( sẽ đến ngay nếu có thể)

Hạng D
13/5/10
1.071
252
83
47
Nếu để hợp đồng hết hạn mà chưa tái tục họ sẽ xuống kiểm tra xe lại. Li em xài 4 năm rồi nhưng lần tái tục vừa rồi hơi lằng nhằng về thủ tục, cộng thêm khoản miễn thường 1tr làm em thấy khó chịu nên chuyển qua BH khác.