Hạng B1
20/4/15
81
22
8
46
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Chào cả nhà e mới sử dụng phần mềm dẫn đường Navitel nên chưa được thạo lắm, sắp tới e đang có kế hoạch đi Emeralda Resort ở Ninh Bình. Có bác nào hướng dẫn e cách tìm đường tới đó với ạ. Tks các bác trước nhé.
Em sẽ hướng dẫn bác nguyenhanh111080 chi tiết tứng bước bác nhé:
B1: Mở phần mềm dẫn đường Navitel lên sau đó bấm vào phần menu
Tải và sử dụng phần mềm dẫn đường Navitel

B2: bác bấm tiếp vào phần tìm kiếm

B3: bác bấm vào phần tìm địa điểm

B4: bấm vào phần vị trí con trỏ

B5: bấm vào phần tìm tất cả các loại

B6: Trong ô tìm kiếm bác đánh Emeralda, phần mềm sẽ tìm thấy địa điểm bác yêu cầu, bác bấm vào phần địa điểm Khu resort Emeralda... phần mềm đã tìm thấy

B7: Sau đó bác bấm vào phần đi là xong, phần mềm sẽ cho bác 1 lộ trình để đi bác nhé, bác cứ theo hướng dẫn là đến tận nơi luôn ạ.

• Like
Reactions: nguyenhanh111080
Hạng B1
20/4/15
81
22
8
46
Hà Nội
www.navitelvietnam.com
Cho hỏi cách đăng ký mua mã kích hoạt thế nào?
Bác khoabk dùng cho thiết bị gì ạ để em có thể trả lời chi tiết cho bác. Còn đây em sẽ hướng dẫn các cách mua key cho các loại thiết bị như sau:
1. Nếu thiết bị sử dụng là đầu DVD trên ô tô hay thiết bị dẫn đường cầm tay (PND) chạy hệ điều hành WinCE thì có thể mua 1 bộ phần mềm dẫn đường Navitel trên thẻ nhớ SD, sau đó cắm vào khe GPS trên đầu DVD hay thiết bị PND để sử dụng.

2. Nếu thiết bị là điện thoại smartphone (chạy HĐH: Android, Blackberry, Windows Phone) hoặc tablet chạy HĐH Android thì có thể mua Keyactive trực tiếp.

3. Nếu thiệt bị là iphone/ ipad chạy HĐH IOS thì phải mua theo hình thức Purchase in app và phải có thẻ visa thanh toán quốc tế, vì phải thông qua Apple.
Bác cần thêm thông tin gì cứ ới em nhé. Tks bác!!!

• Like
Reactions: hhmanh and khoabk
Tập Lái
14/10/15
3
1
3
43
Em sẽ hướng dẫn bác nguyenhanh111080 chi tiết tứng bước bác nhé:
B1: Mở phần mềm dẫn đường Navitel lên sau đó bấm vào phần menu
View attachment 376073
B2: bác bấm tiếp vào phần tìm kiếm
View attachment 376074
B3: bác bấm vào phần tìm địa điểm
View attachment 376075
B4: bấm vào phần vị trí con trỏ
View attachment 376076
B5: bấm vào phần tìm tất cả các loại
View attachment 376077
B6: Trong ô tìm kiếm bác đánh Emeralda, phần mềm sẽ tìm thấy địa điểm bác yêu cầu, bác bấm vào phần địa điểm Khu resort Emeralda... phần mềm đã tìm thấy
View attachment 376092
B7: Sau đó bác bấm vào phần đi là xong, phần mềm sẽ cho bác 1 lộ trình để đi bác nhé, bác cứ theo hướng dẫn là đến tận nơi luôn ạ.
View attachment 376096

View attachment 376097
Cảm ơn bác NavitelVN nhiều lắm, thế này là hôm tới đi Emeralda Ninh Bình yên tâm rồi, ko phải lo ko biết đường nữa
. :3duongbia:

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Màn hình gương có tích hợp phần mềm dẫn đường Navitel Navigator, camera hành trình, camera lùi, FM (chạy HĐH Android 4.0.4).

E dùng dvd kenwood DDX415BT, bác inbox giùm e giá và cách chép vào dvd nhé.
Ngoài ra, nếu e mua gương chiếu hậu có màn hình thì cũng chép vào thẻ rồi dùng à bác? Thanks

• Like
Reactions: NavitelVN