Hạng B2
13/5/19
211
403
81
39
Cũng 1 pha va chạm giao thông mà cách xử lí của người trong cuộc

Tài xế bị đánh hội đồng sau va chạm giao thông và phản ứng của người vợ

không biết các bác nghĩ gì chứ cô vợ trong clip ôm chồng lại như thế không giải quyết được gì, cứ cho là cản đi mà cản gì đến lạ, chỉ tổ khiến cho chồng mình thiệt hơn thôi. Nhìn mà thấy thương anh chồng, bị đánh cũng không chống cự lại được

Coi clip mà khó chịu, có bác nào thấy như em không?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
13/6/19
66
282
56
Em thường dặn vợ, khi gặp những chuyện như vậy thì lẩn đi thật nhanh đẻ em tự xử. Nếu nhẹ nhàng thì em nhịn cho qua, còn đẩy tới cùng thì em có phương án thoát thân mà không bị vướng chân!

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Em thường dặn vợ, khi gặp những chuyện như vậy thì lẩn đi thật nhanh đẻ em tự xử. Nếu nhẹ nhàng thì em nhịn cho qua, còn đẩy tới cùng thì em có phương án thoát thân mà không bị vướng chân!
Em thì dặn vợ, thủ sẵn cây hàng, ngồi chờ trong xe, khóa cửa lại. Nếu em thất thế, sẽ co dò chạy, rồi báo CA sau. Lỡ bọn nó đập kiếng chui vào xe, thì cứ lụi như băm thịt bò là ổn. :D

Hạng D
14/8/11
4.163
87.881
113
Vợ xử lý thế cũng đúng !! Chắc biết tính chồng cũng nóng, ko giữ lại thì hoặc là bị bầm dập hơn hoặc là đi tù !!
Mình đi với vợ con thì tuyệt đối tránh và chạm. Nếu ko thể đặng đừng thấy nguy hiểm cho vợ con thì hoặc kẻ gây sự chết trước hoặc mình chết. Trên hết là tránh !!