9/7/20
752
1.037
93
28
chưa tính vios mà xe màu đỏ thì càng dễ bị tìm ra;
màu trắng/bạc/đồng... mà che cả biển số thì tìm bằng niềm tin ... :D
Chả có gì khó tìm ko ra, kể cả che toàn bộ biển.

đơn giản xe chạy cao tốc kiểu gì chả phải qua trạm, check giờ giấc thời gian rồi tra với bên trạm thu phí là xong. Chưa kể nếu công an họ muốn tra thật thì ti tỉ cái camera trên đường nữa.

đợt vũng tàu có cái xe bị trộm lên tận kontum rã xác định tuồn qua cam bán mà vẫn bị tóm đó thôi. Ko khinh thường conan vn đc đâu

Hạng D
9/1/15
2.577
3.875
113
40
Thuyết âm mưu : Toyota đứng sau đạo diễn trò này để chứng tỏ là cái gì Bò Ý làm được Vios làm được,

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
17/7/11
740
837
93
Quốc lộ N2B (DCT02) từ TP Cao Lãnh đi ra cầu Cao Lãnh sông Tiền đến tận cầu Vàm Cống sông Hậu đường rất tốt, tôi đi bình thường 90km/h do không chắc đây là cao tốc hay đường quốc lộ.View attachment 2796717
Đúng a ơi, đầu đường cuối đường ko có thấy bản tốc độ, nên e cũng dứt 90 luôn

• Like
Reactions: nttanmam
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nói chung là con số 164km/h của tài xế làm các bác trong OS cứ phải gọi là ngơ sờ ngác. Nhưng em dám khẳng định với các bác, Mazda3 của em có công suất không nhỉnh hơn em này bao nhiêu em đạp chưa hết ga đã hơn 170km/h rồi. Sợ quá nên em giảm tốc ngay và luôn. Toyota có cục máy khá tốt nha các bác, công suất 110 mã lực công bố của Vios là công suất ngay tại bánh xe nhé các bác, không giống như một số hãng công bố công suất tại đầu trục động cơ. EM anti Toy nhưng về máy thì em vẫn phải công nhận Toy làm khá tốt.

Hạng D
29/3/16
1.994
2.641
113
46
Lũ súc vật này cần phạt tội hình sự chứ không phải chỉ phạt hành chính vì cố tình che giấu vi phạm pháp luật. Ngoài quá tốc độ có trời mới biết hắn đã che giấu những vi phạm nào khác