Tập Lái
19/3/18
12
6
3
36
Nhiều khi xe territory này nó lại ngon do có chất xe tàu vô nên nó ổn định và ít lỗi hơn ford mẽo ấy chứ, chứ giờ nghe ford mẽo cái tự dưng thấy nản quá

Tập Lái
28/9/15
7
0
1
42
Hi các bác,

cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn. Trước hết em xin làm rõ là em không phải seeder gì cả, chỉ là người tiêu dùng bình thường. Lý do vì sao em lại nhờ các bác tư vấn 2 con xe này mà không phải các con khác (CX5, CRV, Tucson, Outlander...) là vì trước đây em chạy con Focus 2014 (các bác có thể xem các bài viết cũ của em) và thích cảm giác lái của các xe Ford nên trong tầm giá đó chắc chỉ có mỗi con Territory mới ra mắt. Còn subaru thì thú thật em có chạy thử và cũng khá là thích dù nội ngoại thất nó không đẹp bằng. Dù sao thì cũng cảm ơn các bác, em đã đặt cọc Subaru và đợi nhận xe trong tháng này.

Hạng D
5/12/12
1.153
1.388
113
Nhà
gosolar.vn
Forester chạy dưới 80 thì ổn; chuyển qua sport thì nhích ga là xe vọt, đã lắm.
Nhưng trên 80 muốn vượt thì chân phải đạp ga thật mạnh, nghiến răng & chửi thề xe mới vượt được.
Thân!

Hạng B1
5/7/11
77
60
18
Nếu phân vân thì nên mua Subaru. Ford dành cho người cá tính.

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Forester chạy dưới 80 thì ổn; chuyển qua sport thì nhích ga là xe vọt, đã lắm.
Nhưng trên 80 muốn vượt thì chân phải đạp ga thật mạnh, nghiến răng & chửi thề xe mới vượt được.
Thân!
Bạn có nhầm không. Chứ mình chạy thì thấy dưới 80km xe Subaru chạy êm và đầm, không bốc.
trên 80km đạp lún sàn thì nó vọt rất nhanh, đặt biệt khi để sport, chỉ còn nghe tiếng máy o o o, tiếng pô gầm rú nhẹ.
Lên hơn 160km thì chỉ còn nghe tiếng víu víu với torque khoảng trên 6000rpm khá sướng.