9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Xin lỗi bạn. Ko chỉ Mazda 3 với civic mà rât nhiều các loại xe có trên thị trường VN tôi đều đã chạy, kể cả các loại Mẹc, Bim hay Porsche, thậm chí còn trải nghiệm khá lâu. Cô em vợ tôi đang chạy con Mazda3 all new đó. Lái thử mươi km đường phố thì cũng chưa thể đánh giá gì về 1 chiếc xe đc bạn à. Bạn phải chạy nó đủ lâu và đủ nhiều, và những xe mà bạn muốn so sánh nó cũng vậy. Và cũng chưa đủ, bạn phải có 1 kiến thức đủ rộng và biết cảm nhận nữa. Những người hiểu biết về xe rất khó để Mazda ở VN thuyết phục đc họ. Một số ng có thói quen xem các đánh giá trên mạng, và coi như đó là trải nghiệm của mình. Nhưng họ không biết rằng truyền thông đôi khi bị méo mó vì những chiêu trò của các hãng. Tôi thì chắc chắn ko như vậy.
Thêm nữa, chúng ta ở đây là trao đổi cho vui, cũng là để giúp mọi ng mới mua xe một chút, vậy nên chúng ta chỉ nên "thân ái" thôi, chứ ko cần "quyết thắng" ai cả. Cuộ đời luôn phải có lúc mình chịu thua thiệt bạn ạ. Nếu mình chỉ quyết cho thắng thì ko ai chơi đâu. :)
Vậy bác là truyền thông cho hãng nào?:p:p:p
Thấy bác mới tập lái, nhưng hoạt động khá năng nổ. Hầu như ngày nào cũng online, diễn đàn nào cũng có mặt, hình như bác chỉ có mỗi một việc là lên đây, đọc, comment... hehehe:D:D
Thôi, mỗi người mỗi việc, thấy bác có vẽ tỏ ra hiểu biết, còn sự thật thì như thế nào cũng chưa biết. Mỗi người mổi việc, tôi làm việc của tôi, bác truyền thông cho hãng nào đó là việc của bác.
Còn chuyện có quyết thắng ai, quyết thắng cái gì là chuyện của tôi. đâu phải cứ quyết thắng là quyết thắng bạn bè đâu. có nhiều thứ phải quyết thắng lắm, ví dụ là Covid - 19 chả hạn.... thôi chào bác nhé./.
Vẫn chào thân ái và quyết thắng!

Tập Lái
16/5/20
40
53
18
38
Vậy bác là truyền thông cho hãng nào?:p:p:p
Thấy bác mới tập lái, nhưng hoạt động khá năng nổ. Hầu như ngày nào cũng online, diễn đàn nào cũng có mặt, hình như bác chỉ có mỗi một việc là lên đây, đọc, comment... hehehe:D:D
Thôi, mỗi người mỗi việc, thấy bác có vẽ tỏ ra hiểu biết, còn sự thật thì như thế nào cũng chưa biết. Mỗi người mổi việc, tôi làm việc của tôi, bác truyền thông cho hãng nào đó là việc của bác.
Còn chuyện có quyết thắng ai, quyết thắng cái gì là chuyện của tôi. đâu phải cứ quyết thắng là quyết thắng bạn bè đâu. có nhiều thứ phải quyết thắng lắm, ví dụ là Covid - 19 chả hạn.... thôi chào bác nhé./.
Vẫn chào thân ái và quyết thắng!
Một ng tập lái vẫn có thể lái hay hơn một tay lái lâu năm đó bạn! CHỉ là mình mới vào diễn đàn chơi cho vui thôi. Vì mong muốn có thể giao lưu chia sẻ với anh em thích xe thôi. Bạn ko nên quy chụp là truyền thông cho hãng mịa nào cả. Một người hiểu biết thì sẽ rất khác một người "tỏ ra hiểu biết" bạn ạ. VN là một thị trường rất khác biệt, do có những người đánh giá rất khác biệt.
Bạn thử nói xem tôi đã có mặt ở những diễn đàn nào? Và ngay cả khi bạn thấy 1 người thường xuyên đi câu cá, cùng đừng nên hồ đồ mà nói công việc của họ chỉ là câu cá nhé! Vì có thể trong thời gian câu cá, họ đang làm những việc mà bạn còn chưa mơ đến được.
CHúc bạn sẽ luôn thắng lợi nhé! vì quyết tâm của bạn là rất cao, những thông tin bạn đưa ra là rất có "hiểu biết", và của 1 người có nhiều trải nghiệm, như là động cơ Turbo mạnh và bốc ở dải tốc độ thấp.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
16/5/20
40
53
18
38
Một ng tập lái vẫn có thể lái hay hơn một tay lái lâu năm đó bạn! CHỉ là mình mới vào diễn đàn chơi cho vui thôi. Vì mong muốn có thể giao lưu chia sẻ với anh em thích xe thôi. Bạn ko nên quy chụp là truyền thông cho hãng mịa nào cả. Một người hiểu biết thì sẽ rất khác một người "tỏ ra hiểu biết" bạn ạ. VN là một thị trường rất khác biệt, do có những người đánh giá rất khác biệt.
Và nếu bạn thấy 1 người thường xuyên đi câu cá, cùng đừng nên hồ đồ mà nói công việc của họ chỉ là câu cá nhé! Vì có thể trong thời gian câu cá, họ đang làm những việc có giá trị hơn cả gia tài của bạn đó.
CHúc bạn sẽ luôn thắng lợi nhé! vì quyết tâm của bạn là rất cao, những thông tin bạn đưa ra là rất có "hiểu biết", và của 1 người có nhiều trải nghiệm, như là động cơ Turbo mạnh và bốc ở dải tốc độ thấp.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bạn thử nói xem tôi đã có mặt ở những diễn đàn nào? Và ngay cả khi bạn thấy 1 người thường xuyên đi câu cá, cùng đừng nên hồ đồ mà nói công việc của họ chỉ là câu cá nhé! Vì có thể trong thời gian câu cá, họ đang làm những việc mà bạn còn chưa mơ đến được.
Xàm! thế thôi. Hạn hán lời:D:D:D

• Haha
Reactions: paganizonda
Hạng B1
19/2/20
76
8
3
28
Nếu Anh thích thể thao năng động thì mình chọn civic, lh 0931138392 để được tư vấn báo giá và lái thử để cảm nhận xe

Tập Lái
7/3/20
28
28
13
34
HÒN ĐÁ ưu tiên chứ. Tốt nhất bạn nên lái thử và cảm nhận. Mình chạy city thôi cũng hài lòng và chưa có ý định đổi xe.(Chắc tại vì chưa chạy mazda hihihi).

Tập Lái
22/4/20
44
10
8
Vinfast Lux A 2.0 hiện tại lăn bánh chỉ tầm 1 tỷ, trong tầm tài chính của anh, xe chạy đầm và chắc, nếu được em tư vấn hỗ trợ giúp bác ạ
Hotline: 0326709427 - Tân Vinfast

Bác tham khảo thêm dòng Volkswagen Passat ạ. Dòng sedan hạng D của Đức nhập khẩu nguyên chiếc đảm bảo được sự an toàn, sang trọng và luôn cả cảm giác lái nếu bác thích tốc độ ạ. Hiện bên em đang có chương trình ưu đãi cực tốt cho dòng này ạ chỉ còn 1 chiếc duy nhất. Bác cho em xin số điện thoại để tư vấn và gửi thêm những chương trình ưu đãi bên em nhé
Hotline: 0788.79.09.79
Tầm 1 tỷ, phân vân Mazda 3 Signature và Honda Civic RS, các bác tư vấn giúp

Hạng D
8/1/19
1.582
2.218
121
hòn dái civic , mà nói chung thích con nào thì nhích con đó thôi,