Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
Khách nào trả thì cho trả rồi lại lấy bán khách mới, vì Nổ vi phạm tiến độ nên có quyền trả, nhưng vẫn bán cho khách mới, thay vì 2020 giao nhà thì khách mới hđ sẽ sửa lại 2022
Cũng như cái Park Avanue 3/2 Nổ vẫn bán
Chứng tỏ nổ cũng nắm được phần và k chịu buông
Câu chuyện là ai đóng tiền thì cứ đóng, trả căn hộ nó trả tiền kèm lãi, giống như giờ có ai đưa tiền cho a làm dự án, nếu hoàn thành đúng tiến độ thì a giao nhà thu tiền, ko hoàn thành (bị đình) thì trả tiền + lãi. Giờ chủ yếu khách sang hợp đồng chứ giỏ hàng mở bán lại ko có.

Hạng D
12/7/13
2.070
7.742
133
Hồ Chí Minh
Câu chuyện là ai đóng tiền thì cứ đóng, trả căn hộ nó trả tiền kèm lãi, giống như giờ có ai đưa tiền cho a làm dự án, nếu hoàn thành đúng tiến độ thì a giao nhà thu tiền, ko hoàn thành (bị đình) thì trả tiền + lãi. Giờ chủ yếu khách sang hợp đồng chứ giỏ hàng mở bán lại ko có.
đâu có bàn cãi gì về vấn đề đó đâu bác
câu chuyện là dự án đó vẫn là của nổ và nổ vẫn đi gom dự án bình thường
nếu anh tìm hiểu kỹ thì biết Victoria là khách ký hđ với cty nào và tại sao BV PAK lại chào nổ mua đầu tiên

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
đâu có bàn cãi gì về vấn đề đó đâu bác
câu chuyện là dự án đó vẫn là của nổ và nổ vẫn đi gom dự án bình thường
nếu anh tìm hiểu kỹ thì biết Victoria là khách ký hđ với cty nào và tại sao BV PAK lại chào nổ mua đầu tiên
Ben vtv nghe nói là cty thái bình. Mình mấy tháng trước định đu VTV dãy cao tầng mà tìm hiểu thông tin bạn bè, kể cả mấy đứa làm trong dự ớn đó thì chỉ có 1/500 dãy thấp tầng, còn cao tầng chưa thấy đường ra, kể cả PD khu vực còn ko chắc 1/500 khi nào đc duyệt nên mình ko dám đu theo.

Hạng B2
12/5/19
186
177
43
37
Ben vtv nghe nói là cty thái bình. Mình mấy tháng trước định đu VTV dãy cao tầng mà tìm hiểu thông tin bạn bè, kể cả mấy đứa làm trong dự ớn đó thì chỉ có 1/500 dãy thấp tầng, còn cao tầng chưa thấy đường ra, kể cả PD khu vực còn ko chắc 1/500 khi nào đc duyệt nên mình ko dám đu theo.
PD thì xi nhê gì bác,, ông Cẩm binh chưa được ván bài này thì PD chỉ ngồi ngó..

Hạng B1
26/2/19
68
23
11
38
tất cả đều chưa rõ ràn mấy bác ợ
có e post lên ngay để mấy bác lướt ạ;););););)

Hạng D
9/8/13
1.294
1.578
113
Tương lai mờ mịt,,,vtv mà chạy em báo bác,, xét về giá thì nó vẫn mềm hơn mấy con trong cụm đó...
Khi nó chạy mà bác báo em thì giá cũng lên rồi, thông tin cần là trước lúc chạy 2-3 tháng

Hạng B2
10/11/14
249
348
73
Chắc là dự án khu dân cư Minh Thông, đầu đường cao tốc. Đoạn này chỗ cây xăng và satra food chạy vào, để có được mặt tiền NTĐ chắc cũng giải phóng đền bù kha khá, có 2 mặt giáp sông và giáp khu Palm.