Hạng D
21/3/09
1.021
112
63
Saigon
Mua xe đi bác , tiền ít mình mua xe ít tiền , sử dụng nó bác sẽ thấy giá trị của nó , cách đây 10 nãm Matiz là chiếc xe đầu tiên của em , nó như ngôi nhà nhỏ của 2 bố con em ... sáng , trưa , tối cháu đi họp ...đủ các thứ trường ...trên xe lúc nào cũng có quần áo , bàn chải răng , khăn tắm vv....có lúc chờ buổi học kế tiếp bé còn làm một giấc ngon lành ...việc đâu xe thì ...từa lưa ...biết làm sao bây giờ

Hạng B2
22/3/11
443
0
0
33
Chiều mưa, ướt nhoe nhoét, thèm cảm giác khô ráo và ấm cúng sau vô lăng, như cái hìn bên dưới...

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
có mua được xe thì cũng cho bà cả học bằng lái đàng hoàng nghen bác, đừng mua rùi hối hận về sau

Hạng B2
9/4/11
204
0
0
Các bác nói trúng ý em
Ước mơ của em "1 vợ, 2 con, 3 lầu, 4 bánh", 2 mục tiêu đầu thì đã có, cái thứ 3 thì khó quá do giá quá cao, nhưng cái thứ 4 thì chắc phải lượng sức đề mần sớm. Có bác nào biết ai bán con Toyota cũ giá tầm 200-300M báo em nhé.
Nghĩ lại vẩn ức, sau bao năm đào đường, lô cốt, giờ lại đến hố tử thần, cơn mưa đầu mùa hôm nọ em hỏng con Notebook do ngập đường ở Bình Triệu các bác ạ.

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM
King_2011 nói:
Các bác nói trúng ý em
Ước mơ của em "1 vợ, 2 con, 3 lầu, 4 bánh", 2 mục tiêu đầu thì đã có, cái thứ 3 thì khó quá do giá quá cao, nhưng cái thứ 4 thì chắc phải lượng sức đề mần sớm. Có bác nào biết ai bán con Toyota cũ giá tầm 200-300M báo em nhé.
Nghĩ lại vẩn ức, sau bao năm đào đường, lô cốt, giờ lại đến hố tử thần, cơn mưa đầu mùa hôm nọ em hỏng con Notebook do ngập đường ở Bình Triệu các bác ạ.

Chúc mừng bác đã đạt được 2 mục tiêu quan trọng trong cuộc đời thằng đàn ông, bây giờ bác tiếp tục mục tiêu 3 và 4, 2 mục tiêu này là dành cho cả 1, 2 chứ không phải chỉ là mình. Em góp ý với bác "để cái thứ 3 không khó quá do giá cao" thì 3 lầu mình chuyển thành n tầng, ý em là chuyển sang các chung cư cao cấp vừa có chỗ để mục tiêu 4 thoải mái, vừa có môi trường, cộng đồng văn minh cho F1. Quan trọng là bác chọn chung cư nào phù hợp, trong thời gian ở CC thì mình lại tích lũy để có miếng đất khá khá làm nhà vườn lúc tuổi xế chiều, thế là trọn vẹn đôi đường.

Hạng B2
8/2/11
118
0
0
Cách tốt nhất là ra tắm mưa vừa sảng khoái, mát mẻ mà ko bùn nữa.kakaka. Tình hình kinh tế là chung.Bác nên nhớ vẫn còn có nhiều người bên bác . hè hè. Come on !

Hạng B2
28/11/10
379
1
16
11
bác sắm được xe cũng lại phải buồn nữa, vì lúc này xe bác chạy không được vì ngập nước nếu chạy thì bị thủy kích thì lại tốn tiền, xe phải vào ga ra lại không có xe đi để lấy thép bọc da buồn. Còn ngồi trong xe chờ nước rút, và chạy từng tí từng tí về nhà thì bụng đói buồn lần 2, về được đến nhà cơm xong thì phải lên gường chuẩn bị cho mai đi làm mà trong lòng buồn, buồn lần 3 và sẽ còn buồn, buồn, ...........