Hạng B1
13/4/08
79
108
33
33
HCM
Chì đọc đến đây thôi, là đủ kết nuận: Fò tủn chủ yếu bán cho dân 2 núa, mới mua xe lần đầu, không có kinh nghiệm về xe.... Kakakakakakakakakakaka...

(Không phải kết luận của em nhoa).

Bác phán chỉ có mà CHUẨN KKKK

• Like
Reactions: ozil1911
Hạng B2
27/9/11
119
178
43
49
Review chân thật,chuẩn. Mình ko ưa gì For vì đã chạy xe ông anh. Tuy nhiên,bác chủ phải khẳng định thêm một điều bất di bất dịch của dòng For: dáng đẹp. Kể cả For dòng cũ vẫn đẹp: form,tỷ lệ thiết kế,độ rộng rãi.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Quay phim chụp hình đám cưới giờ lụm tiền khỏe nhỉ. Cứ 1 năm đến năm rưỡi là mua 3 -4 con Fortuner là chuyện bình thường. Mai mình kiếm cáicanon nhờ thằng bạn nó chỉ cho 1 khóa, ráng 1 năm là có cái bmw series 3 chạy, vì mình không thích Fortuner, mặc dầu máy nó quá xịn. Xài xe theo quan điểm mình là phải đi garage thường, phải chi tiền , phải làm xe, độ đẽo nầy kia, cho người ta biết mình có tiền, chứ đi 1 cái bến quá thì không phải gu của mình, không xành điệu lắm ! Việt nam nên mở đấu trường quốc tế về " air blade " thì chỉ có anh tầu chệt mới dám đứng nhì. Ai muốn cho con du học ngành pháo, tháo gỡ vật liệu nổ, hay sửa lò khè thì phải xin visa đi việt nam, phải cho con cái luyện "chém " từ cấp 2, trường điểm, em nào có tố chất thứ 5 của các điều chủ tịch dạy ...coi như trượt.Cám ơn anh ti dô ta, người luôn biết cách khơi gợi những " ưu điểm " tiềm ẩn trong con người việt nam chúng em. Xe cò thì em không dám bàn nhiều, vì dẫu gì 1 cái máy xay sinh tố, tiến sỹ như chúng em đây cũng còn lâu mới biết làm, chứ cái tầu con thoi fortuner không biết đến khi mô mới ngộ đượ 1 ít chức năng tối hậu của nó. Kỹ thuật coi như thua, nhưng bù lại nhờ có các anh thần thánh mà em đã chuyển qua nói .....như thiệt mà không còn biết ngượng mồm nữa. Thời đại của Nhà nhà nói ...người người nói .......ÔI giấc mơ trưa !!!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
13/4/08
79
108
33
33
HCM
Quay phim chụp hình đám cưới giờ lụm tiền khỏe nhỉ. Cứ 1 năm đến năm rưỡi là mua 3 -4 con Fortuner là chuyện bình thường. Mai mình kiếm cáicanon nhờ thằng bạn nó chỉ cho 1 khóa, ráng 1 năm là có cái bmw series 3 chạy, vì mình không thích Fortuner, mặc dầu máy nó quá xịn. Xài xe theo quan điểm mình là phải đi garage thường, phải chi tiền , phải làm xe, độ đẽo nầy kia, cho người ta biết mình có tiền, chứ đi 1 cái bến quá thì không phải gu của mình, không xành điệu lắm ! Việt nam nên mở đấu trường quốc tế về " air blade " thì chỉ có anh tầu chệt mới dám đứng nhì. Ai muốn cho con du học ngành pháo, tháo gỡ vật liệu nổ, hay sửa lò khè thì phải xin visa đi việt nam, phải cho con cái luyện "chém " từ cấp 2, trường điểm, em nào có tố chất thứ 5 của các điều chủ tịch dạy ...coi như trượt. Nhà nhà nói ...người người nói .......ÔI giấc mơ trưa !!!
Chuẩn

Hạng B2
27/10/15
161
91
28
36
Bình dương
Không biết cảm giác lái ntn, an toàn ra sao chứ em thấy ngoại hình Fortuner mới này đẹp thật, nhìn cân đối, xa xa nhìn giống Santafe.
Nói chung ngoại hình đẹp. Nếu trang bị an toàn và động cơ mới thì quá tuyệt.

• Like
Reactions: Daewoo
Hạng B2
30/4/14
323
625
93
Khi nào xuống tiền không lắp phụ kiện có xe liền làm một chiếc