Hạng D
16/7/20
1.392
861
113
51

Hôm ấy trong chặng đường xuyên Việt từ Quảng Nam về Kom Tum mình đã quyết định chọn con đường Trường Sơn Đông để đi.

Và nếu bạn là một người thích chạy xe ngắm cảnh đẹp thì đây là một con đường không thể nào bỏ qua luôn. Cảnh hai bên đường rất là phê với con đèo uốn lượn quanh co trên những ngọn núi cao thiệt là cao, những rừng cây bạt ngàn ở hai bên. Đường thì rất vắng kiểu như mình ta với ta. Hôm đó lại đi vào thời điểm nắng chiều vàng nên khung cảnh càng đẹp hơn.

Đến đoạn kia thì vô tình thấy con suối đẹp quá, chổ đậu xe rộng rãi, trời mát mẻ và sẵn ngày hôm đó cũng chưa tắm thế là dừng xe lại đem đồ xuống suối tắm gội luôn. Đây cũng là một cách tắm của mình trong những chuyến đi dài khi không có khách sạn.
Lần sau có dịp đi sớm hơn sẽ bày một bàn cafe ăn uống nhẹ dưới con suối này để thưởng thức cảnh đẹp nơi đây

Location tọa độ con suối đẹp cho bạn nào đi xuyên Việt hoặc đi ngang qua đây dừng chân nghĩ ngơi ngắm cảnh nhé https://goo.gl/maps/QNdmGziwR2d6qZoRA

Người ta nói rừng thiêng nước độc, ko phải con suối nào cũng tắm được. Bữa có ng bạn xuống suối tắm và ăn nhậu, kết quả về sưng 1 cục bướu , tốn bao nhiêu tiền thử máu, làm đủ loại xét nghiệm tốn kém mà chưa trị dứt bệnh

Tập Lái
16/7/20
21
19
3
47
thế cái đó là bệnh gì v bác, tôi nghe sợ quá
Có thể là sốt mò,

• Like
Reactions: PHAM3838
9/7/20
745
1.030
93
28
Phượt thi thật nhưng khúc trường sơn này đừng nên tắm suối lạ bác à, tâm linh ko đùa được đâu

Hạng F
29/10/16
11.501
21.747
113
Pháp
nghe giang hồ đồn là có một loại cá nước ngọt sống tại vùng nhiệt đới,nhỏ như con đỉa đói thôi nhưng đặc biệt là nó chuyên chui vào niệu đạo đàn ông để hút máu!bác cẩn thận coi chừng tắm tiên có ngày nó chui zô là khỏi cần đi thắt ống dẫn dầu :D[river monster discovery chanel có tập nói về con cá này]
Người việt mình nói là .... bị lòng tong rỉa :):):)

• Haha
Reactions: Icon
Hạng B2
7/10/19
356
2.241
93
cảnh đẹp, nước suối trong. nghĩ lại cách đây 20 mấy năm tuổi thơ......

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Phượt thi thật nhưng khúc trường sơn này đừng nên tắm suối lạ bác à, tâm linh ko đùa được đâu
nhà em ở Daklak, hồi nhỏ đi chăn bò tắm suối suốt, mém chết đuối cũng nhiều. Các bác nói làm em hoang mang quá. Trển ai cũng tắm suối mà.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Người ta nói rừng thiêng nước độc, ko phải con suối nào cũng tắm được. Bữa có ng bạn xuống suối tắm và ăn nhậu, kết quả về sưng 1 cục bướu , tốn bao nhiêu tiền thử máu, làm đủ loại xét nghiệm tốn kém mà chưa trị dứt bệnh
Nghe bác nói ớn qá