Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Nhà máy ở Đà Nẵng nhập vào căn cứ lớn ở Chu Lai thì hợp quá còn gì, tận dụng được lượng khá khá các nhà cung cấp phụ trợ. Tan Chong marketing ở VN như shit, Nissan thôi là chuẩn rồi. Hy vọng Xtrail 2.5 còn 800 củ thì tốt.
đúng là nissan với mitsu marketing tại Việt Nam quá kém luôn, toàn xe chất lừ mà không mấy ai dùng.

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
chiến lượt ko tốt đã xoá mất 1 thương hiệu tốt tại Việt Nam, dòng nissan rất mạnh ở nước ngoài, tính năng vận hành đều rất tốt, nhưng kiểu dáng ko hợp mắt với người vn cho lắm

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Ở VN giờ kiếm nhà pp đàng hoàng đâu ra :)
THACO cũng lụm BMW về bán toàn cái kiểu trời ơi đất hỡi, tệ hơn cả lúc EA bán.
VIN lụm thằng Chevy về chưa thấy gì gọi là thay đổi và nổi bật để gầy dựng lại.
Thị trường xe ở VN giờ như kiểu lủng đoạn, nhà nước thì tăng thuế, nhà pp thì kẻ cũ bỏ đi và người mới chả thèm thay đổi.

Tập Lái
3/11/18
25
3
8
Vũng Tàu
Nhà máy ở Đà Nẵng nhập vào căn cứ lớn ở Chu Lai thì hợp quá còn gì, tận dụng được lượng khá khá các nhà cung cấp phụ trợ. Tan Chong marketing ở VN như shit, Nissan thôi là chuẩn rồi. Hy vọng Xtrail 2.5 còn 800 củ thì tốt.
bác ơi bên em đang có chương trình giảm 50 triệu tiền mặt và tặng phụ kiện 20 triệu cho X trail, bác quan tâm hú em nhé, em Tuấn Anh - Nissan Sài Gòn (0933.826.980)
Tan Chong ngừng nhập khẩu và phân phối xe Nissan vào Việt Nam từ tháng 09/2019

Tập Lái
3/11/18
25
3
8
Vũng Tàu
Giá Tốt Cuối Năm Xe Navara và X- Trail
Navara : Tặng 62 Triệu Tiền Mặt, Nắp Thùng và Bộ Phụ Kiện Cao Cấp
X-Trail V.series : Tặng 50 Triệu Tiền Mặt Và Bộ Phụ Kiện Cao Cấp
Hotline : 0933.826.980
Trần Anh - Nissan SG
Địa Chỉ : 816 Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP.HCM
Website : laithuxenissan.com

Hạng B2
18/11/16
157
75
18
33
Ở VN giờ kiếm nhà pp đàng hoàng đâu ra :)
THACO cũng lụm BMW về bán toàn cái kiểu trời ơi đất hỡi, tệ hơn cả lúc EA bán.
VIN lụm thằng Chevy về chưa thấy gì gọi là thay đổi và nổi bật để gầy dựng lại.
Thị trường xe ở VN giờ như kiểu lủng đoạn, nhà nước thì tăng thuế, nhà pp thì kẻ cũ bỏ đi và người mới chả thèm thay đổi.
thế sao bác ko nghĩ là Thaco đã làm gì vs KIA và MAZDA. Bộ bác nghĩ cái đống của EA giải quyết vài ba tháng là xong à. Không biết bác có chạy BMW không chứ xưa giớ service của EA nổi tiếng là chảnh, từ khi về THACO em lại thấy họ cầu thị hơn rất nhiều, em vào bảo dưỡng xe cảm thấy được chào đón tốt hơn sự hời hợt của EA. Còn về xe thì sau sự cố của EA thì BMW bên Đức đã không cho đặt hàng nhiều nữa rồi, ae chơi trong hội BMW ai cũng biết. Chỉ có cái là xe của Thaco vẫn bị cắt option nhiều như xe của EA nhập

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Nissan CEO còn đi tù thì vụ này nhằm nhò gì...

Hy vọng anh Hải hốt luôn

Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
thế sao bác ko nghĩ là Thaco đã làm gì vs KIA và MAZDA. Bộ bác nghĩ cái đống của EA giải quyết vài ba tháng là xong à. Không biết bác có chạy BMW không chứ xưa giớ service của EA nổi tiếng là chảnh, từ khi về THACO em lại thấy họ cầu thị hơn rất nhiều, em vào bảo dưỡng xe cảm thấy được chào đón tốt hơn sự hời hợt của EA. Còn về xe thì sau sự cố của EA thì BMW bên Đức đã không cho đặt hàng nhiều nữa rồi, ae chơi trong hội BMW ai cũng biết. Chỉ có cái là xe của Thaco vẫn bị cắt option nhiều như xe của EA nhập
Mình đang nói vụ bán hàng bác nói vụ bảo dưỡng với mình làm gì. Mấy con 3,5,x3,x5 dc chuộng thì không đem về đưa mấy cái con 1 năm không mấy ai mua về bán mà giá hỏi tới thì cứ cọc đi mà k nói giá xe chính xác, bác thử bóc máy lên alo hỏi thử con 430i xem họ tl sao là bác rõ cái cách bán hàng hiện tại.
Còn bảo dưỡng bác nói tới thì mình tl luôn là niềm nỡ nhưng thử xem chất lượng thế nào đi rồi feedback xem có mấy ai đem xe vào bảo dưỡng lớn k :)
Còn cái đống của EA là hơn 1 năm gần tới năm thứ 2 rồi nhé chứ vài tháng khỉ :) Chủ tịch tập đoàn Thaco tự tin tuyên bố cuối năm 2018 có thêm 18 showroom BMW trên toàn quốc mà bữa nay là tháng mấy rồi, có thêm dc mấy showroom rồi, tuyên bố đó dc phát ngôn từ đầu năm 2017 đấy, chứ đừng múa với mình. Thaco nó chả có làm gì đá động tới BMW cả mà bảo thay đổi.