Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Có cái lẫy vô lăng này trả số vượt xe rất sướng. Nhất là đi đèo về lẫy trừ giảm tốc cho xe, hai tay vẫn trên vô lăng, việc vận hành sẽ an toàn hơn rất nhiều so với việc 1 tay vần vô lăng, tay kia đưa xuống cần số. Năm 2015 e lấy City thay vì VIOS, RIO thì chủ yếu là do cái hộp số CVT, thứ 2 là vì cái lẫy vô lăng này.
Giờ mà MORING độ đc Cruise Control và Paddle shift thì bá đạo trên từng hạt gạo dồi, trong hội KMFC có anh đi bản MT độ lun cả bộ cảnh báo chệch làn đường nữa cơ...kkk
Rãnh tiền e làm tiếp cái chíp chân ga kkkk

• Like
Reactions: genta
Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Bác @genta cho em hỏi bộ spacer bác 2 cái hay 4 cái vậy ạ?
Chỉ 2 cái sau thôi bạn vì 2 cái sau giúp xe mở rộng trọng tâm khi vào cua. Mình nghĩ 4 cái cũng như bản k gắn nên chỉ làm 2 bánh sau thôi. Nếu có chọn chắc chọn lại bản 20mm thôi

Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Có cái lẫy vô lăng này trả số vượt xe rất sướng. Nhất là đi đèo về lẫy trừ giảm tốc cho xe, hai tay vẫn trên vô lăng, việc vận hành sẽ an toàn hơn rất nhiều so với việc 1 tay vần vô lăng, tay kia đưa xuống cần số. Năm 2015 e lấy City thay vì VIOS, RIO thì chủ yếu là do cái hộp số CVT, thứ 2 là vì cái lẫy vô lăng này. Bản VIOS 2017 vẫn không có lẫy vô lăng. Nhiều người không thường xuyên đi xa thì không biết đến sự lợi hại của nó đâu. Chắc lun
Giờ mà MORING độ đc Cruise Control và Paddle shift thì bá đạo trên từng hạt gạo dồi, trong hội KMFC có anh đi bản MT độ lun cả bộ cảnh báo chệch làn đường nữa cơ...kkk
Số sàn k làm đc paddle shift Bác nhé :) cảnh báo làn đường thì giờ camera hành trình có hết rồi. Bản MT đó hình như xe nhập bản thiếu chứ k full ạ.
Anh Trí đang nghiên cứu đá chân mở cốp như xe sang và đang ngâm cứu cho Sorento trước rồi mới tới xe em ạ. Hihi

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Hnay e mới vệ sinh xong cái lọc k&n lắp vào ép ga máy kêu cũng phê....kết hợp paddler nữa thì nhất kkkk

• Like
Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39
Chỉ 2 cái sau thôi bạn vì 2 cái sau giúp xe mở rộng trọng tâm khi vào cua. Mình nghĩ 4 cái cũng như bản k gắn nên chỉ làm 2 bánh sau thôi. Nếu có chọn chắc chọn lại bản 20mm thôi
Bác có để lại bộ spacer kg bác. Nếu có ib em nha. Định thử xem thế nào. Em đi vỏ xin chắc kg cạ

• Like