Tập Lái
25/4/06
13
0
0
RE: Tặng các bác vài ảnh đẹp

Chơi con này độc thật nhung lúc nó mà ăn vạ thì bó tay chấm com luôn vì ở đây không có hãng của nó,hai là phụ tùng thay thế cũng không. Bỏ tiền ra chơi nhung cũng phải cần thận không là mõi lần nó óm là phải mua vé máy bay mời bác sĩ qua khám bệnh đấy. Mà chỉ độ vài lần khám bệnh là mất bay con xe liên doanh. Nhung bác cu cho tôi biết giá con BENTLEY này đi biết đâu môt hôm nào đó trời lại bão bác TOE LOE nhỉ.

Tập Lái
18/4/06
24
0
0

Con này chưa có giá chính thức.Nó la Bentley Continental GTC.Nếu bác muốn đặt mua thì phải đặt ngay bây giờ và đến cuối năm mới xuất xưởng những chiếc đầu tiên.Bác mà mua đươc con này thì bác cũng tầm cỡ Paris Hilton hoặc Beckham đấy.Dòng này theo e biết thì chỉ hạn chế sx theo đơn đặt hàng chứ ko sx đại trà,e nó đươc bảo hành vĩnh viễn.Nếu Bác cưới được e nó về VN e nghĩ sẽ có a e ở đây giúp bác free nếu e nó nhức đầu sổ mũi vì đơn giản e nó là niềm tự hào cho Dân chơi VN rồi.Còn nếu ko sẽ có Kỹ sư của chính hãng bay qua bh cho Pác.Theo e giá của cô nàng ko dưới 200k lúc xuất xưởng,e cũng mong pác làm rạng danh a e dân chơi xứ ta!

Tập Lái
25/4/06
13
0
0

thôi để em hỏi lại mấy bác buôn xe xem con này giá nhập về bao nhiêu đã. Sáng nay em có check giá trên mạng ròi. con này cỡ 175k. Không biết bảo hành sang đây nó charge bao nhiêu nũa. Nếu giá tầm 180k em cũng ráng xơi con này về thay cho con 650 vậy,hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Tập Lái
18/4/06
17
0
0
www.otosaigon.com

Úi giời Bác Tóe loe nói đúng đấy Bác CaoHiẹp ạ, Bác cưới em này này về thì AE xãn sàng giúp bác hết mức có thể mỗi khi em nó hắt hơi sổ mũi Riêng em dăng ký thay mắu (dầu) cho em nó miễn phí 2 làn tại Gara xắp khai trương của em, nhưng Bác phải chăm mời AE offline vào nhé nhất là ngày "cưới" của bác

Tập Lái
25/4/06
13
0
0

Em xin nhất trí đồng ý với bác Xa Phu. Xin hỏi bác sắp khai tr­uơng Gara ở đâu vậy? Ga Ra của bác có chuyên sủa dòng nào không? Vì em có mấy con, mõi con 1 hãng nên hỏi bác có gì còn ghé qua ủng hô anh em 4R.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác Cao Hiep nhờ em post dùm bác ấy chiếc xe của bác ấy.
Đây là xe của bác Caohiep

Tập Lái
3/4/05
19
0
0

80NN-091-07-Hiệp Sơn ơi!xe này anh thấy đại gia đình em đi thì hơi bị chật chội,màu trắng nhìn không được đẹp lém.Cố gắng 645 LI coupe màu đen em nhé.

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

em vùa bán thóng bán tháo ròi. Đi đau cả đầu(cái bô thể thao cu rú lên). Em đang đợi mấy đua bạn hỏi xem con BENTLEY xem về VN giá ra biển bao nhiêu đã nếu không tải đuợc thì đành xơi con 650cic thôi. Xe này em để đi cua gái thôi. Em vẫn còn con LANDCUIRE và con E 240 mà. Xe đẹp chỉ để đi cua gái thôi,hiiiiiiiiiiiiiii. À mà bác shadowclassic sao biết tôi thế. Hôm qua có bác ULTRA hôm nay có bác, em dần bị lọ diện rôi, phải cải trang lại thôi,hiiiiiiiiiii.

Tập Lái
23/6/05
39
0
0

Em cứ lượn lờ ,tổ lái ngoài đường 10 mấy năm nay nhiều quá,hạ hết cả mui xuống để hít bụi thì ai mà chẳ biết cái mẹt.Mua Infiniti QX 56 mà chạy,anh để rẻ cho,sắp về đến cảng Hải Phòng rồi.Chú có vợ con rồi ai lại đi Z4 mui trần,anh trước cũng ở Hàng Điếu đấy Hiệp ạ.

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

Bác Ultra này nắm kỹ lý lịch em ghê nhỉ. Thôi em không lấy con INFINITY đâu em có con Land ròi bây giờ em chỉ đợi con 650 của em về thôi, chắc đợi hơi lâu vì em đặt full option. Bác Nakio Nhật Bản ơi em nghỉ môn đấy hơn 10 năm nay rôi, các bác còn nhắc tới thủa xa xua hòanh tráng của em lại làm em nhớ vật tung tay lên đây này.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii