Tập Lái
15/10/12
14
0
0
kyo2907 nói:
không thì bác tặng 1 bộ sản phẩm chăm sóc sắc đẹp đi, là phụ nữ thì ai cũng thích làm đẹp mà
Ý kiến này cũng hay đấy. Vì ít khi nào người chồng quan tâm đến chuyện làm đẹp của vợ

Tập Lái
15/10/12
14
0
0
Ăn Buffet Hải Sản ở Charm Charm Q.7 đi. Hải sản tươi ngon hết biết đấy bác ạ. Khung cảnh lại sang trọng, đẹp nữa. Gần cầu ánh sao. Ăn xong 2 vợ chồng đi dạo lãng mạng phải biết :))

Tập Lái
2/10/10
31
0
0
54
Tại sao đàn ông chỉ nghĩ đến việc đúng ngày, đúng giờ thì mới quan tâm đến PN nhỉ?
Mà những ngày đó trong năm có nhiều nhặng gì đâu, đếm không qua nổi 1 bàn tay.
300 ngày còn lại của năm thì đàn ông bỏ bê PN à?
Mong các bác hãy quan tâm để ý đến người mình yêu hàng ngày, hàng giờ. Như vậy mới là quý. Quý hơn nhiều nhiều những món quà mà các bác dự định tặng chỉ dành cho 1 vài ngày trong năm.

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
bác nói vậy sai rồi.... ngày nào mà hok quan tâm, đêm nào mà hok quan tâm....chẳng qua lại ngày đó quan tâm thêm 1 tí thôi.

Tập Lái
20/8/12
13
0
0
traunuoc nói:
bác nói vậy sai rồi.... ngày nào mà hok quan tâm, đêm nào mà hok quan tâm....chẳng qua lại ngày đó quan tâm thêm 1 tí thôi.
Chính xác đó bác! cả năm trời cũng phải kiếm 1 dịp nào đặc biệt 1 tí thay đổi không khí chứ :)

Hạng B1
21/6/12
52
0
0
33
SG
giayenplastic.com
sean187 nói:
Ăn Buffet Hải Sản ở Charm Charm Q.7 đi. Hải sản tươi ngon hết biết đấy bác ạ. Khung cảnh lại sang trọng, đẹp nữa. Gần cầu ánh sao. Ăn xong 2 vợ chồng đi dạo lãng mạng phải biết :))
Ăn buffet ở đó mắc, gần cả triệu cho một bữa buffet mà. Nhưng đồ ăn cũng khá ngon, nếu làm thêm ở ngoài trời thì hay phải biết

Tập Lái
15/10/12
14
0
0
samsam nói:
traunuoc nói:
Chính xác đó bác! cả năm trời cũng phải kiếm 1 dịp nào đặc biệt 1 tí thay đổi không khí chứ :)
1 năm biết nao nhiêu là dịp đấy bác. Sinh nhật, 8/3, 20/10,.... Nhưng vì bà xã yêu thì nhiêu đó thấm thía gì hehe

Tập Lái
15/10/12
14
0
0
kyo2907 nói:
sean187 nói:
Ăn buffet ở đó mắc, gần cả triệu cho một bữa buffet mà. Nhưng đồ ăn cũng khá ngon, nếu làm thêm ở ngoài trời thì hay phải biết
um. Tiệc outside thì tuyệt lắm. Giá ở đó tầm 49$ đó bạn. Hehehe....Lâu lâu làm 1 bữa hoành tráng đi bạn. Bà xã sẽ bất ngờ lắm đấy