Hạng B2
21/7/12
314
25
18
kyo2907 nói:
CHIEUCUONG nói:
thanh_truong nói:
<span style=""color: #ff0000;"">Mua đồ ngủ victoriasecret đê bác</span>. Bảo đảm bà cả yêu bác ngay. Chứng tỏ quá quan tâm đến bả. Để không mây bà tưởng bác mê v2 bỏ bê máy bà thì khổ. E noi chơi thôi nhưg co bác nào thật cung được nha. E nghĩ nên mua 1 bó hoa+ kiếm 1 quán nào lãng mạng cung ăn sẽ ý nghĩa hơn ah.
cái này nguy hiểm à,bả hỏi:"ông thấy con nào mặc cái này mà biết mua vậy"là toi à nha
bác CC nói đúng đấy, bà cả mà hỏi "Ông lấy size của con nào mà mặc vừa với size của tui vậy hả" lúc đó chắc bác CC trốn luôn :D
haha em nghĩ chưa chắc phản tác dụng đâu nha mấy bác đừng xecy quá là được. còn vụ " Ông lấy size của con nào mà mặc vừa với size của tui vậy hả " cái này dễ lắm bác cứ bảo là BÀ XÃ CƯNG CỦA ANH LÀM SAO ANH KHÔNG BIẾT SIZE ĐƯỢC CHỨ. Lúc đó mấy bà cảm động cho xem. Nếu bác nào co thử cách của em xong chắc phải cần gặp bác DangThienAn xin tý rượu ông uống bà khen rùi.

Tập Lái
12/9/12
12
0
0
35
có thể dò la hỏi han xem bà xã thích cái gì và lâu rồi không thích làm gì, dựa trên đó tổ chức đi bác.

Tập Lái
15/10/12
14
0
0
samsam nói:
Nếu bác có khiếu nấu ăn thì tự tay nấu cho bà xã 1 bữa hoành tráng vào, như vậy là đủ vui rồi
Đôi khi đơn giản lại phù hợp hơn, nàng lại cảm đông hơn :)

Tập Lái
5/4/12
30
0
0
tặng trang sức đi anh, em thấy cái này bà nào cũng thích hết. Nhất là cà rá hột càng bự càng khoái.

Tập Lái
20/8/12
13
0
0
bunkhu nói:
tặng trang sức đi anh, em thấy cái này bà nào cũng thích hết. Nhất là cà rá hột càng bự càng khoái.
Đúng đấy bác, phụ nữ nào mà không thích hột xoàn, kim cương

Hạng C
26/1/10
971
0
0
39
thành phố hồ chí minh
samsam nói:
bunkhu nói:
Đúng đấy bác, phụ nữ nào mà không thích hột xoàn, kim cương
1-2 cara gì đó mới chịu à nghen, chứ bạn em đeo toàn 7-9 li ko à, nhỏ hơn tụi bạn em hok chịu đâu, nó đi xe mắc tiền kệ nó, emđi pre 9x đeo hột xoàn 1-2 cara là được gồi:D:D:D:D:D

Tập Lái
12/9/12
10
0
0
Mua cho bà xã hột xoàng 5 gara là hết giờ, của PNJ hoặc SJC cũng được đó,:))

Tập Lái
21/9/12
5
0
0
chị em phụ nữ thích được chiều và thích bất ngờ, cái bí kíp này ko phù hợp với mấy chị thích vật chất :))