Tập Lái
15/10/12
14
0
0
Arch_ntd nói:
vợ chồng các bác hạnh phúc wá, em thì em vẫn còn độc thân :D

Thế thì bác nhanh nhanh tiềm 1 em đi nào. Sắp Halloween rồi củng e ấy đi chơi lễ nữa

Tập Lái
15/10/12
14
0
0
tamtany nói:
kyo2907 nói:
tamtany nói:
Arch_ntd nói:
Vậy là bác hạnh phúc hơn vì hạnh phúc là được làm bất cứ cái gì mình muốn mà!!! :D

Được làm bất cứ cái gì mình thích thì gọi là hạnh phúc hả bác? Nhưng mỗi tối về lại vườn không nhà trống, bác chịu được ư =))
Hì hì! Tưởng tượng nếu còn độc thân không biết tối có vườn không nhà trống không ta???!!! :D

Chắc là không rồi. Có khi lại tùm lum em ấy chứ :)) Náo nhiệt cả nhà ấy

Tập Lái
12/9/12
10
0
0
sean187 nói:
Arch_ntd nói:

Thế thì bác nhanh nhanh tiềm 1 em đi nào. Sắp Halloween rồi củng e ấy đi chơi lễ nữa
Bây giờ có dịch vụ thuê bạn gái đi chơi qua mạng đó bác, bác thử search xem thế nào,:)

Tập Lái
12/9/12
10
0
0
kyo2907 nói:
yeu.oto nói:
kyo2907 nói:
tamtany nói:
Arch_ntd nói:
Vậy là bác hạnh phúc hơn vì hạnh phúc là được làm bất cứ cái gì mình muốn mà!!! :D

Được làm bất cứ cái gì mình thích thì gọi là hạnh phúc hả bác? Nhưng mỗi tối về lại vườn không nhà trống, bác chịu được ư =))
Bác đi mua gối ôm hay thú nhồi bông về ngủ chung là hết phòng không nhà trống liền à,:))
Gối ôm hay thú nhồi bông thì chỉ dành cho tụi con nít thôi bác, nếu muốn thì tìm luôn người thật cho rồi, cần chi mấy cái đó :D

Lâu lâu em cũng thấy mấy anh chàng lớn rồi vẫn ngủ chung với thú nhồi bông đó bác à.