Hạng B2
5/5/18
178
35
28
TPHCM
otohoangkim.com
Ô tô sau quá trình sử dụng sẽ trở nên bám đầy bụi bẩn và chậm quá trình vận hành, gây ảnh hưởng đến công việc của bạn hay tệ hơn là sẽ dẫn đến tình trạng hư hỏng xe nhiều hơn. Chính vì thế bạn nên tiến hành vệ sinh khoang máy ngay lập tức để tăng tuổi thọ cho ô tô của mình.

Vệ sinh khoang máy chính là cách loại bỏ đi những vết gỉ sét, giúp bạn dễ phát hiện ra những bất thường kiểu như: dây điện sắp đứt, tuột mối nối, ống dẫn bị rạn nứt… Từ đó bạn chủ động có phương án khắc phục hiệu quả các hỏng hóc.

Nếu bạn muốn tìm một cơ sở chất lượng thì nên đến Ô tô Hoàng Kim vì cửa hàng có không gian vệ sinh khoang máy rất rộng, kỹ thuật viên chuyên nghiệp và rất tỉ mỉ. Do đó, mọi ngóc ngách đều được làm sạch. Hơn nữa, Hoàng Kim luôn sử dụng dung dịch chuyên dụng để tẩy rửa nên an toàn và không làm hư tổn các linh kiện như các cơ sở khác. Sau khi vệ sinh tại cửa hàng, khoang máy ô tô của bạn sẽ có độ bền cao hơn, các chi tiết sẽ sáng bóng.

Bạn nên đến Hoàng Kim vệ sinh khoang máy định kỳ từ 6 tháng- 1 năm/ lần. Đừng ngần ngại hay e dè vì chi phí cho dịch vụ này không cao. Hãy inbox số điện thoại ngay cho chúng tôi để được tư vấn và báo giá cụ thể. Hoặc bạn có thể đến trực tiếp cửa hàng tại địa chỉ sau:
- 49 - 55 Đường Số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân, Tp.HCM
- 52 - 58 Đường số 1, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, Tp.HCM
- 347 quốc lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức, Tp.HCM.

Hạng B2
5/5/18
178
35
28
TPHCM
otohoangkim.com
TOP cho dịch vụ hay................ bên QL 13 hình như mới khai truong thì phải............. mới đi ngang tuần rồi nên thấy.........
Dạ đúng rồi ạ, bên em vừa khai trương thêm chi nhánh mới ở địa chỉ 347 quốc lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Q.Thủ Đức, Tp.HCM. Bác đến sử dụng dịch vụ của Hoàng Kim nhé! Trong tháng 10 này có chương trình khuyến mãi nữa đấy ạ.