Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
hehe em lúa thật. dong` Li h có individual hết. nhưng BMW hàng Mỹ thì ko thể có Individual và M-pack cùng lúc dc. chắc hàng Đức thì có????
chiếc 760Li của bác HIT post thì có M-pack, nhưng có bằng chứng nào là có individual???  ngay cả trên cái forum đó mấy bác cũng nói rõ là hàng MỸ KO THỂ NÀO có CẢ 2 Individual và M-pack. nhưng Canada thì có. và chiếc trên autoshow là ko có individual.

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
@GL450 : nội thất là individual đó bác, vì M-sport package và Individual có nhiều cái đụng nhau, như vành, ốp chân cửa, rồi viền cửa đen, nên chắc nếu đã chọn M-sport rồi thì chỉ thay màu nội hoặc ngoại thất Individual được thôi.

9/4/07
255
6
18
Em cũng không cần cả gói M-sport mà em chỉ cần body thôi.Em cũng chỉ tìm 740i hoặc Li Individual thôi rồi mua body M lắp vào mà.
Hiện đã có mấy saloon báo em 160k cho 1 em 740Li SX 2009 max full luôn,lazang 20",nội thất da bò giống xe bác HIT,nếu độ thêm body M thì 5k nữa.
Hàng Individual khó kiếm hơn nhưng xe Đức có khá nhiều nên e vẫn đang tìm con có nội thất như ý

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
Có 1 vấn đề là nếu bác mua Individual : tức là đã có cả nội và ngoại thất individual, khi bác mua thêm M-sport gắn vào sẽ rất khó sơn đúng màu body bác ah. Vì theo em biết màu sơn individual khá khó làm giống hệt chính hãng.

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
H.I.T nói:
@GL450 : nội thất là individual đó bác, vì M-sport package và Individual có nhiều cái đụng nhau, như vành, ốp chân cửa, rồi viền cửa đen, nên chắc nếu đã chọn M-sport rồi thì chỉ thay màu nội hoặc ngoại thất Individual được thôi.
bằng chứng nào nói nội thất individual hả bác? chỉ em xem nào. ko có chữ trên vô lăng.hình băng ghế sau thì ko có.
mà mấy bác trên diễn đàn mà bác đưa link đã khẳng định là chiếc này chỉ có M-pack. và thực tế thì thị trường Mỹ ko thể có cả individual và M-pack dc. Canada thì có. Nhưng chiếc xe trong hình thì là thị trường Mỹ nhé.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
căng thẳng quá ; còn mình thì cũng ko hiểu individual là ntn ;)

9/4/07
255
6
18
mec_gl450 nói:
H.I.T nói:
bằng chứng nào nói nội thất individual hả bác? chỉ em xem nào. ko có chữ trên vô lăng.hình băng ghế sau thì ko có.
mà mấy bác trên diễn đàn mà bác đưa link đã khẳng định là chiếc này chỉ có M-pack. và thực tế thì thị trường Mỹ ko thể có cả individual và M-pack dc. Canada thì có. Nhưng chiếc xe trong hình thì là thị trường Mỹ nhé.
Bác HIT đưa đúng là Individual đấy bác ạ.Vì đặc điểm dễ nhận biết nhất của individual chính là màu da bọc trên taplo đó bác.

Hạng B2
26/10/07
457
423
63
37
mienhinh nói:
dang_cap_pro nói:
con Hyudai Equus nhìn đẹp quá, sắp sửa được tách thương hiệu riêng rùi, không còn gắn từ "Hyudai" nữa, mà ra thương hiệu mới (như Lexus).
Mà sao lại lấy S400 Hybrid ra đọ với mấy chiếc kia nhỉ, động cơ Hybrid thì sao mà đấu lại với động cơ thường
Bác quảng cáo lộ quá!. Equus so với những xe còn lại khác gì quạ so với thiên nga. Logo có mạ vàng cũng chưa đú được.
tớ có quảng cáo đâu.
Vì sao người ta lấy 1 "phần từ" là xe EQUUS trong "mẫu" gồm các xe trên để so sánh. Tất cả cũng có lí do hết.

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35
@GL450 : bác check lại nội thất sẽ thấy màu individual và những điểm individual, còn vô lăng individual có lẽ được thay bằng vô lăng M-sport đẹp hơn. Còn cái link em gửi là ở Toronto nha, sao bác lại bảo ở Mĩ :D

@bác pro : em cũng nghĩ như bác, kiểu gì thằng Hyundai cũng ra 1 thương hiệu premium mới, không biết lấy tên là Genesis hay gì gì :D