Tập Lái
21/5/13
7
4
0
31
Thành phố HCM
canhoquan2.vn
Em đc tặng bộ golf, để nó ngày này qua tháng nọ rồi. Cũng ko hay để ý lắm vì thấy ai cũng bảo chơi golf xa xỉ lắm, nhưng dạo này em đang rảnh rỗi gọi qua HimLam thì thấy tiền sân tập cũng ko là bao nhiêu. Quan trọng là ko biết chơi , tiền học thì rõ cao ý 35$/ giờ, học 1 mình chắc ko xuể mà em cũng muốn học cho biết thôi . Ko biết có ai có nhu cầu thì cùng học đc ko ạ...ai có lòng tốt hướng dẫn cho em chơi thì càng tốt . hehe :)

Mình cũng được bạn cho một bộ golf, nhưng cũng chưa có cơ hội sử dụng bao giờ cả. Và mình cũng đang muốn đi tập chơi cho biết... Nếu bạn không ngại thì "inbox" thông tin cho mình rồi cùng thu xếp giờ tập chung cho vui và quan trọng là giá thành sẽ dễ chịu hơn

• Like
Reactions: Chidoanh
Hạng B2
9/7/07
315
226
43
Đánh golf tự học cũng được thôi. các anh, chị lên mạng vào trang của Long Thanh Golf load video hướng dẫn chơi golf của David Laedbetter có lời dịch tiếng Việt và theo đó mà tập. Quan trọng nhất là các anh, chị kiên trì và không được nản trong giai đoạn đầu.
Em tự tập được 1 năm nay và HDC hiện tại là 20.

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
Em đc tặng bộ golf, để nó ngày này qua tháng nọ rồi. Cũng ko hay để ý lắm vì thấy ai cũng bảo chơi golf xa xỉ lắm, nhưng dạo này em đang rảnh rỗi gọi qua HimLam thì thấy tiền sân tập cũng ko là bao nhiêu. Quan trọng là ko biết chơi , tiền học thì rõ cao ý 35$/ giờ, học 1 mình chắc ko xuể mà em cũng muốn học cho biết thôi . Ko biết có ai có nhu cầu thì cùng học đc ko ạ...ai có lòng tốt hướng dẫn cho em chơi thì càng tốt . hehe :)
Em thì khuyên bác nên có thầy học thì mới dễ tiếp thu chứ cái món này tự học thì dễ nản lắm vì sách + video dạy là 1 chuyện, còn ra tập mà đánh hoài chẳng trúng thì cũng dễ nản lắm :(. Học golf không giống các môn khác share chi phí được, vì thầy kèm 1-1 không hà. Bác nên đăng ký trọn gói 10 hay 20 buổi gì đó để thầy kèm cho. Học xong đi đánh rồi lại quay lại học tiếp mà :), môn này nó dị đó. Em có biết thầy Tuấn bên Him lam 0903 943 565 bác cần thì có thể hỏi thử xem.

Quả là Golf không chỉ đơn thuần như một trò chơi giải trí mà còn rất có ích cho sức khỏe và tinh thần như giúp xương chắc khỏe, phòng ngừa bệnh tim mạch, xả stress và đặc biệt là giúp giảm cân hiệu quả. Vậy mà có vị bộ trưởng cấm các nhân viên của mình chơi golf bởi cho rằng họ đang lãng phí thời gian và tiền bạc với sự may rủi. Nhưng những kẻ bụng phệ ngồi văn phòng làm sao hiểu được được sự tài tình tính toán của bộ não về hướng gió, khoảng cách và tương tác của đầu gậy lên bóng mà những nhà sản xuất thiết kế tới từng chi tiết giúp các golfer ước lượng chính xác đến vậy. Suy nghĩ của vị bộ trưởng kia giống như kết quả của người điếc không thể cảm thụ âm nhạc hay người mù không thể xem tranh.
Donald Trump, tổng thống đắc cử Hoa Kỳ, từng nói "Tôi đã tiến hành rất nhiều vụ đàm phán trên sân golf. Bạn có thể biết được nhiều điều về đối tác của mình khi chơi golf. Đối với bản thân tôi, nếu nhìn thấy ai đó đang đánh quả bóng golf tôi biết ngay rằng công việc kinh doanh có khả năng tiến triển thuận lợi. Còn những người không bao giờ nghĩ đến chuyện di chuyển quả bóng đúng ý muốn thì trong kinh doanh họ cũng bất tài như vậy.
Dù rằng giá đồ chơi golf nói chung, không bình dân, nhưng Teeoff Golf Shop - 30 Hào Nam, Hà Nội có những sản phẩm chất lượng cao và phong phú với giá cả cực kỳ hợp lý: http://www.teeoffshop.com nên ai cũng có thể bắt đầu với golf.

Sau một thời gian sử dụng và cảm nhận được chất lượng của bộ gậy, hôm nay khách hàng thân thiết của shop lại tiếp tục rinh thêm 2 bộ nữa cho bạn bè và người thân

Chương trình khuyến mại khi mua bộ gậy MTG008 giá 17,500,000 tặng ngay một đôi giày và găng tay tổng trị giá 1,155,000 vẫn sẽ áp dụng trong tháng này khách nhé

Freeship cho đơn hàng trên 1,000,000 VND khu vực nội thành Hà Nội. Miễn phí phí COD toàn quốc.
Địa chỉ: 30 Hào Nam, Đống Đa, HN
Hotline: 0906020783 or 0432939139

Sau một thời gian hết sức nỗ lực với quyết tâm đem sản phẩm golf chất lượng cao cùng với giá cả cực kỳ hợp lý đến với các golfer nước nhà, Trí Việt khẳng định hơn nữa về niềm tin vào sự lớn mạnh của môn thể thao trí tuệ và quý tộc này khi mở thêm shop tại 22A Lý Chính Thắng, phường Tám, quận Ba, thành phố Hồ Chí Minh.
Nhân dịp khai trương Shop, Trí Việt giảm giá thêm 15% từ ngày 06/01/2017 đến hết ngày 20/01/2017 cho tất cả các sản phẩm (so với giá trên website kinh doanh đồ golf của công ty www.teeoffshop.com ) khi Quý khách mua đồ trực tiếp tại Shop 22A Lý Chính Thắng.

Tập Lái
20/4/17
1
0
1
30
Mọi người quan tâm đến Golf thì em share mọi người địa chỉ shop TeeOff's Golf Shop uy tín và chất lượng
Share cho ai quan tâm nhé
186 Hào Nam, Đống Đa, HN
web: teeoffgolfshop.com