Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
Em cũng muốn tập chơi môn này, nhưng thật sự chưa biết bắt đầu từ đâu. Từ cách mua bộ gậy tới việc đăng ký học như thế nào. Thôi lót dép ở đây hóng lập nhóm để tập dành cho dân mới.

• Like
Reactions: focuscuatoi
Hạng C
12/9/14
676
6.378
93
Em cũng muốn tập chơi môn này, nhưng thật sự chưa biết bắt đầu từ đâu. Từ cách mua bộ gậy tới việc đăng ký học như thế nào. Thôi lót dép ở đây hóng lập nhóm để tập dành cho dân mới.
Mua gậy rồi tập thôi bác, bác rảnh thì ra rạch chiếc bay him lam rồi tập

Hạng B2
25/4/10
198
91
28
Em cũng hóng, bác nào có trải nghiệm chia sẻ chút ạ

Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
Mua gậy rồi tập thôi bác, bác rảnh thì ra rạch chiếc bay him lam rồi tập
Sao em nghe nhiều người khuyên là nên tìm thầy học trước, học được 1 thời gian thầy sẽ tư vấn mua gậy phù hợp với mình hơn là tự đi mua gậy.
Bác có số thầy nào không cho em xin

• Like
Reactions: Lyson1
Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
hiện tại bên transview golf đang mở lớp dạy miễn phí do thầy Edward Lim dạy. Mỗi người sẽ được free 2 buổi học. Sau đó học tiếp thì thầy tính 6tr/ 8 buổi.
Em vừa đi tập buổi đầu tiên về thì thấy thầy dạy cũng tương đối bài bản, correct lỗi chính xác và dễ hiểu. Thầy bập bẹ được tiếng việt vì chắc cũng ở VN lâu rồi.
Bác nào muốn đăng ký thì theo link bên dưới nhé.
https://transviewgolfvietnam.com/transview-golf-day-tap-golf-mien-phi-chinh-swings

Tập Lái
21/9/11
18
5
3
Chào các anh chị chủ đề này đã lâu, hôm nay em kéo lên để tìm bạn đồng hành học đánh golf vỡ lòng. Em là nữ, định đặt mục tiêu năm 2019 là biết chơi đánh golf. Môn này ko thân thuộc lắm với em nên tìm hiểu thì mới hiểu sơ sơ, chưa hiểu hết cái hay của nó, chắc phải chơi mới biết nhỉ.
Em cũng không có kinh nghiệm chi phí đầu tư cho chơi golf bình quân khoảng bao nhiêu 1 tháng là được?
Có anh nào có ý định đi học tai Him Lam thì ib em với nha.
Thêm bạn, thêm động lực!

• Like
Reactions: Chidoanh
Hạng C
23/4/11
596
5.008
93
Chào các anh chị chủ đề này đã lâu, hôm nay em kéo lên để tìm bạn đồng hành học đánh golf vỡ lòng. Em là nữ, định đặt mục tiêu năm 2019 là biết chơi đánh golf. Môn này ko thân thuộc lắm với em nên tìm hiểu thì mới hiểu sơ sơ, chưa hiểu hết cái hay của nó, chắc phải chơi mới biết nhỉ.
Em cũng không có kinh nghiệm chi phí đầu tư cho chơi golf bình quân khoảng bao nhiêu 1 tháng là được?
Có anh nào có ý định đi học tai Him Lam thì ib em với nha.
Thêm bạn, thêm động lực!
mình đang tập him lam các chiều 3-5. nếu bạn tập cùng giờ thì giao lưu thôi