Hạng B2
11/3/10
477
8
18
51
Xin chào mọi người!
Mới nhận được tin nhắn của Letoan, tôi đã reply rồi. tôi xin đăng ký 1 chỗ, Nếu thứ bảy ngày 18/09/2010 được thì tốt vì Chủ nhật ngày 19/09/2010 bị kẹt công việc.
Bạn Letoan có gì nt cho mình nhé " sẽ trả chi phí tin nhắn"!!!

Hạng B2
15/10/09
122
0
16
44
Bac Letoan thong bao dia diem, ngay gio som de em con sap xep viec nha nha bac

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Vậy thì sáng thứ 7 nhe các bác. Ộp xong nếu bác nào bận đi đâu cũng còn kịp, còn nếu "máu" nữa thì ta làm thêm cái OFFBEER luôn cho nó hưng phấn...

Địa điểm: Cafe Dinh Độc Lập. Ở đây đậu khoảng 50xe và cảnh quan đẹp, tiện để vợ 2 GETZ 'diễn' cho đẹp.

Thời gian: 8h sáng

Kinh phí: Thoải mái cafe, ăn sáng xong...gom xiềng lại cho tình cảm.
P/S: Các bác lưu ý: Đi cổng sau DĐL tức đường Huyền Trân Công Chúa, hướng từ Tao đàn ra DĐL rẽ phải,
Em chỉ nhắn được khoảng 17 members vì lấy số trên Topic Getz Nếu thiếu bác nào thì bổ sung giúp em vậy. Thanks các bác.

Đề nghị bác nào cũng có bài "diễn văn" về em Getz để phát biểu nghe cho đã...

Last edited by a moderator:
letoan11011 nói:
Vậy thì sáng thứ 7 nhe các bác. Ộp xong nếu bác nào bận đi đâu cũng còn kịp, còn nếu "máu" nữa thì ta làm thêm cái OFFBEER luôn cho nó hưng phấn...

Địa điểm: Cafe Dinh Độc Lập. Ở đây đậu khoảng 50xe và cảnh quan đẹp, tiện để  vợ 2 GETZ 'diễn'  cho đẹp.

Thời gian: 8h sáng

Kinh phí: Thoải mái cafe, ăn sáng xong...gom xiềng lại cho tình cảm.
P/S: Các bác lưu ý: Đi cổng sau DĐL tức đường Hồ Xuân Hương, hướng từ Tao đàn ra DĐL rẽ phải, Chứ hướng ngược lại cấm rẽ trái.
Em chỉ nhắn được khoảng 17 members vì lấy số trên Topic Getz Nếu thiếu bác nào thì bổ sung giúp em vậy. Thanks các bác.

Đề nghị bác nào cũng có bài "diễn văn" về em Getz để phát biểu nghe cho đã...

Em nhớ là Huyền Trân Công Chúa mà bác Toàn 

Hạng B1
6/1/09
81
49
18
35
Thanks! bác Lê Toàn nha. Bác nhiệt tình với hội Getz quá. Em bầu 1 vé cho bác trúng cử chức chủ tịt hội. Rất tiếc nhà em ở tận Long Thành- Đồng Nai xa quá nên khi nào hội đi Vũng Tàu diễu hành biểu dương lực lượng ngang qua nhà em thì Call cho em nha. Chúc hội ngày càng mạnh mẽ. nhớ show hình lên cho em coi nha.
chào đoàn kết và thân ái!

• Like
Reactions: lecongvinhcr7
Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
hiepsiquen nói:
Thanks! bác Lê Toàn nha. Bác nhiệt tình với hội Getz quá. Em bầu 1 vé cho bác trúng cử chức chủ tịt hội. Rất tiếc nhà em ở tận Long Thành- Đồng Nai xa quá nên khi nào hội đi Vũng Tàu diễu hành biểu dương lực lượng ngang qua nhà em thì Call cho em nha. Chúc hội ngày càng mạnh mẽ. nhớ show hình lên cho em coi nha.
chào đoàn kết và thân ái!

Em muốn tập hợp các Bác đang lái Getz thành một Group nhằm mọi người có thể chia sẽ thêm những kinh nghiệm khi vận hành và xử lý những vấn đề gặp phải với Getz...Với tinh thần vận động , hô hào thì em có thể,...Còn những vai trò khác em kg thể đảm nhiệm được. Mong các bác thông cảm.

P/S: Em chỉ nhận được 5 Messages reply by phone , sao thấy các bác đăng ký yếu quá...?

Hạng B1
28/5/08
93
3
8
Tp. Ho Chi Minh
Hi bác letoan11011. Cám ơn bác đã nhắn tin mà hôm đó em chưa đóng xiền điện thoại nên không trả lời bác được. Mong bác thông cảm.

Tình hình là em phải đi làm ngày thứ 7 tuần này và trong khi thành lập hội, em đã "lỡ" đổi vợ 2 em cho đứa bạn rồi cưới em i30 của bạn luôn rồi. Hix hix. Không biết em co được tham gia off lần sau không ạh?

Hạng B2
11/3/10
477
8
18
51
Okey! Chào cả nhà! sáng Thứ 7 18/09/2010, gặp lại nhé!
P/S: Nhưng lình xình tới 10, 11 g đó. Off bear luôn đi cho nó hoành tráng.