Kính chào các bác!
- Hiện nay em thấy các thành viên trên diễn đàn đang sở hữu 4 bánh ít nhiều đều có nhu cầu nâng cấp mắt mũi cho vợ 2, như mắt cận không nhìn xa được thì mổ mắt để nhìn xa trông rộng hơn, mắt 1 mí như HQ thì xẻ mí thành 2 mí như người mẫu luôn. Nhưng nếu làm riêng lẻ từng bác một thì giá thành vẫn như mặt bằng chung của thị trường, vậy thì tại sao nhiều bác đang sở hữu cùng 1 dòng xe không tập hợp lại với nhau, đăng kí thành 1 nhóm, làm luôn 1 lần để tất cả đều được giảm giá.
- Em nghĩ nếu đăng kí 1 nhóm khoảng 3-5 xe đang có nhu cầu lên bi xenon sắp xếp làm trong vòng 5-7 ngày thì sẽ nhận đựợc giá ưu đãi, giảm ngay 5% cho tất cả các thành viên trong nhóm. Em ví dụ : lắp đặt 1 bộ bi xenon gồm 2 bi Infinity FX35, bóng Philips, ballast Denso Toyota, chụp xi, Angle Eyes, công lắp đặt hoàn thiện là 9.000k. Nếu bác đi riêng lẻ thì bác phải thanh toán đủ 9.000k, nếu bác đăng kí thành nhóm 3-5 lắp luôn thì sẽ được giảm 5%, tức là 450k, thì bác chỉ thanh toán 8.550k thôi ạ.
- Hi vọng cuối năm rồi, với chương trình này sẽ có thêm nhiều cô vợ 2 có được cặp mắt sóng sánh, long lanh đón xuân mới ạ.
Thân!
ngoctuyen85 - 0912340245

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/9/11
1.661
96
48
41
Sydney
em thấy cái này hay nhưng các bác thì thích của mình độc lạ nên sẽ lặn lẽ làm riêng vì có câu:tôi độ xe ko phải là nhất,mà là duy nhất ko giống ai

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
tungpromexe nói:
em thấy cái này hay nhưng các bác thì thích của mình độc lạ nên sẽ lặn lẽ làm riêng vì có câu:tôi độ xe ko phải là nhất,mà là duy nhất ko giống ai
chủn men lun. âm thầm lặng lẽ ra mắt sau. coi thèng kia làm kỉu gì thì mình làm khác nó, độc hơn nó mới chịu:D:D:D

tungpromexe nói:
Dạ ý em nói ở đây có nghĩa là nhiều bác cùng lên danh sách sắp xếp trong 1 thời gian nhất định để làm, và có thể làm mỗi xe mỗi kiểu chứ không phải là làm giống nhau hết đâu ạ. Em dự tính là hình thức giống như mua chung để được hưởng giá ưu đãi vậy mà.

Hạng B2
9/1/13
260
6
18
Đã bỏ ra 9000k mà chỉ được giảm 450k để làm chung với người khác chưa đủ hấp dẫn, khi nào giảm được >15% mình tin sẽ có nhiều người quan tâm

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
nhutcmos nói:
Đã bỏ ra 9000k mà chỉ được giảm 450k để làm chung với người khác chưa đủ hấp dẫn, khi nào giảm được >15% mình tin sẽ có nhiều người quan tâm
Chuẩn luôn giá đang 9 chai mà xuống còn 7 thì sẽ có động lực hơn đang thời khủng hoảng tiền mất giá nhưng lại kiếm chẳng ra!