Hạng B2
5/9/11
460
31
18
Hình ảnh này dành cho các bác thích khám phá, nghiên cứu về kỹ thuật.
Đây là két nước giải nhiệt hoàn toàn khác lạ của bác Previa đỏ. Các bác chú ý cái ống cao su và thử đoán xem nó là cái gì nhé!!!

Và đây nữa, các bác thử nghiên cứu xem em này có tác dụng gì ạ, em chưa kịp hỏi bác Previa đỏ.

Em muốn hỏi cái ống kim loại dài chạy ngang đấy ạ!

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
ddtuyen nói:
Có tới 3 em màu đỏ. Đúng là các Bác Hà Nội thích giữ form nguyên bản (mà em nói nhỏ thôi là em thấy form nguyên bản đẹp nhất. Hí hí)
Bác Tuyên thích màu đỏ á! Bác đổi V2 với bác cuongcau đê:D, bác cuongcau có 02 em màu đỏ đó bác, đặc biệt là 2 em này là 2 màu khác nhau, chỉ cùng tông đỏ thôi ạ.

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
binhink nói:

Cái ống kim loại đó hình như có 2 tác dụng vừa là ống giải nhiệt dầu trợ lực vừa có tác dụng như một thanh cân bằng giúp xe vững hơn khi ôm cua. Chính xác nhất thì chỉ có bác Vinh vào thuyết minh thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/9/11
460
31
18
trời ơi! máy em làm sao ấy. insert ảnh nó cứ đơ ra không chạy, không đăng tin được.

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
binhink nói:
trời ơi! máy em làm sao ấy. insert ảnh nó cứ đơ ra không chạy, không đăng tin được.
Up ảnh lên photobucket rồi copy link cho nó lành.

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
Bây giờ là phần độ đèn. Các bác đã ai độ đèn bi mà vẫn để nguyên kính như đèn zin chưa. Và đây là câu trả lời ạ

Bộ ballast của đôi mắt này cũng thuộc hàng khủng long đó ạ
Forum

Em này không có bình nhớt phụ, 02 cục ballast bằng nhôm là hàng thửa được đặt hàng từ Germany qua đường xách chân ạ.
Và đây là 02 cục còn lại ạ
Forum

Em này là V2 của bác Dũng Bà Triệu, nội thất bên trong của em này có thể so sánh gần ngang ngửa với nội thất của V2 bác Previa đỏ, khoảng 8/10 (đó là theo đánh giá của em). Đôi mắt của em này được quảng cáo là sáng và rõ trong mọi điều kiện thời tiết, kể cả sương mù vùng Tây Bắc, nếu đem so sánh với đôi mắt của V2, V3 của bác cuongcau thì nó ăn đứt về khoản chạy trong mưa hoặc sương mù. Điều đặc biệt là thợ độ chính là bác Dũng, và đặc biệt hơn là nó không phải thay kính, vẫn zìn zín zin.

Hạng B2
5/9/11
460
31
18
chuong ga nói:
binhink nói:

Cái ống kim loại đó hình như có 2 tác dụng vừa là ống giải nhiệt dầu trợ lực vừa có tác dụng như một thanh cân bằng giúp xe vững hơn khi ôm cua. Chính xác nhất thì chỉ có bác Vinh vào thuyết minh thôi.
Em dự là bác này thích phang nhau, để trong xe sợ bị 141 hỏi thăm nên phải để ở dưới gầm

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
binhink nói:
Em xin up tiếp một số hình ảnh về nội thất của một vài em tiêu biểu.
Đây là lòng ruột của V2 bác Previa đỏ. Mọi thứ zin 100% chỉ có sàn xe là đã bị phẫu thuật.
Tập hợp hình ảnh Previa Miền Bắc

Không sử dụng ghế xoay, thay vào đó là tấm thảm, có thể ngồi, nằm, chơi bài...

...
Còn cái sàn nhôm quả trám chịu lực nữa bác?!
Bà này em nghía rồi, cực đã!

nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.865
113
Xe của mấy bác HN đẹp quá.
Cám ơn bác Binhink và các bác HN cho em rửa mắt nhé!