Hạng B2
5/9/11
460
31
18
ddtuyen nói:
Hoành tráng quá các Bác ơi. Em thích nhất là Previa của các Bác Hà Nội đẹp và nội thất còn zin quá.
Bác Previa do chia sẻ và chuyển giao kỹ thuật về phuộc hơi phía sau đi ạ. Nhìn đã quá.

Previa Club trong Sài Gòn cũng lâu rồi không có offline và chụp hình xe. Hy vọng trong năm 2014 sẽ thực hiện được vài lần họp mặt và khoe xe.
Các bác Sài Gòn nghiên cứu tổ chức một tour giao lưu trong hội PC từ Nam ra Bắc đê.

Hạng D
24/8/11
2.113
269
83
41
E nghĩ previa saigon xuất phát, previa mienbac cũng xuất phát, cùng gặp nhau off ở đà nẵng thì vui biết mấy. Mỗi bên chia sẻ 1/2 hành trình để test xe của mình luôn

Hạng F
10/3/07
5.056
8.577
113
Thủ Đức - TP.HCM
NNHUNG nói:
E nghĩ previa saigon xuất phát, previa mienbac cũng xuất phát, cùng gặp nhau off ở đà nẵng thì vui biết mấy. Mỗi bên chia sẻ 1/2 hành trình để test xe của mình luôn
Sẽ là một chuyến đi rất nhiều cảm xúc.

Hạng D
24/8/11
2.113
269
83
41
Một hành trình đầy hồi hộp và mong đợi. Vượt thời gian trên mọi hành trình để đến và gặp gỡ. Trước tiên là vì tình cảm ae cùng yêu previa nói riêng và tình cảm bắc trung nam trên cùng mảnh đất hình chữ S nói chung. Sau đó là cùng trao đổi về kỹ thuật trên thực tế người thật xe thật, cùng nhau ngăms nghía và chiêm ngưỡng 1 dàn previa đủ các đời và các mầu sắc khác nhau

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
tamtany nói:
binhink nói:
Bây giờ là phần độ xe, cái mà bác tamtany đang thử nghiệm đây ạ.
Nhún hơi đây:

Nhìn xa hơn một tí

Thêm cái nữa cho đủ 3 ảnh

Hai cái nhún sau này em phải loay hoay mãi mà không chụp được, sau phải nằm xuống gầm mới lấy được 3 kiểu này. Để có hình ảnh và thông tin chi tiết hơn nữa về đôi nhún này thì các bác alo cho bác Previa đo nhé.
Bây giờ em mới phát hiện ra là hình như bác Previa đo dán chống nóng toàn bộ mặt dưới của sàn xe thì phải (ảnh số 2)

Wow!
Pat dưới hàn vào đâu vậy bác Vinh? Áp suất hơi bao nhiêu? Hành trình bao nhiêu? Bộ điều khiển? Bầu hơi xe gì ngầu wá? 
Giấu kỹ wá hen? :D
Pat dưới em Hàn vô giá đỡ thanh giằng cầu. Áp suất giao động từ 3kg .... 6kg theo tải trọng xe. Điều khiển điện và cơm. Không phải giấu gì cả Bác ơi ! Tại chưa đủ 12 tháng thử nghiệm nên chưa chào hàng.

Hạng B2
25/11/10
468
99
28
Previa đo nói:
tamtany nói:
binhink nói:
Bây giờ là phần độ xe, cái mà bác tamtany đang thử nghiệm đây ạ.
Nhún hơi đây:

Nhìn xa hơn một tí

Thêm cái nữa cho đủ 3 ảnh

Hai cái nhún sau này em phải loay hoay mãi mà không chụp được, sau phải nằm xuống gầm mới lấy được 3 kiểu này. Để có hình ảnh và thông tin chi tiết hơn nữa về đôi nhún này thì các bác alo cho bác Previa đo nhé.
Bây giờ em mới phát hiện ra là hình như bác Previa đo dán chống nóng toàn bộ mặt dưới của sàn xe thì phải (ảnh số 2)

Wow!
Pat dưới hàn vào đâu vậy bác Vinh? Áp suất hơi bao nhiêu? Hành trình bao nhiêu? Bộ điều khiển? Bầu hơi xe gì ngầu wá? 
Giấu kỹ wá hen? :D
Pat dưới em Hàn vô giá đỡ thanh giằng cầu. Áp suất giao động từ 3kg .... 6kg theo tải trọng xe. Điều khiển điện và cơm. Không phải giấu gì cả Bác ơi ! Tại chưa đủ 12 tháng thử nghiệm nên chưa chào hàng.

Lâu lắm mới thấy a Vinh xuất hiện. Đã được chiêm ngưỡng bộ này. Xe a Vinh bây giờ chuyển hẳn qua chở vật liệu xây dựng rồi các bác ạ

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
ddtuyen nói:
Hoành tráng quá các Bác ơi. Em thích nhất là Previa của các Bác Hà Nội đẹp và nội thất còn zin quá.
Bác Previa do chia sẻ và chuyển giao kỹ thuật về phuộc hơi phía sau đi ạ. Nhìn đã quá.

Previa Club trong Sài Gòn cũng lâu rồi không có offline và chụp hình xe. Hy vọng trong năm 2014 sẽ thực hiện được vài lần họp mặt và khoe xe.
Em văn kém , vi tính dốt chuyển giao kiểu gì đây:(

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Previa đo nói:
ddtuyen nói:

Em văn kém , vi tính dốt chuyển giao kiểu gì đây:(

Tết này bác có về không sao vắng quá! Nhớ bạn hiền

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
@ sjw , tết này em ở SG nhưng năm mới pc có chuyện buồn nên em ngại :(