Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Re:Tập hợp các hình ảnh Previa độ trong các hội viên

cái này phải mặt calang camry VN, và đèn thì camry mỹ không các bác

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City

vừa mới xong bản thiết kế mẫu mới nhưng em kia chưa có nhà nào gả nên vẫn phải chờ, cơn ghiện "độ Pre" lại nổi lên, hic..hic..

Tập Lái
14/8/13
45
0
0

B_O_S_S nói:
vừa mới xong bản thiết kế mẫu mới nhưng em kia chưa có nhà nào gả nên vẫn phải chờ, cơn ghiện "độ Pre" lại nổi lên, hic..hic..
ga j vay pac

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn

B_O_S_S nói:
Thêm vài tấm mắt trước và đuôi sau, anh em cho biết cảm tưởng

Làm đèn sau như chiếc này và làm tí cản trước cản sau thì tốn nhiêu lúa các bác? Bác làm ở PP luôn ah? Nếu thế thì tiện vì có thể chạy lên làm luôn mấy cái như két giải nhiệt cho hộp số... Mà làm thế có mua đèn sau khác hay sử dụng đèn cũ rồi gắn led lên bổ sung, em khoái cách này hơn là mua đèn sau mới.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City

thomasfrance nói:
B_O_S_S nói:
Thêm vài tấm mắt trước và đuôi sau, anh em cho biết cảm tưởng

Làm đèn sau như chiếc này và làm tí cản trước cản sau thì tốn nhiêu lúa các bác? Bác làm ở PP luôn ah? Nếu thế thì tiện vì có thể chạy lên làm luôn mấy cái như két giải nhiệt cho hộp số... Mà làm thế có mua đèn sau khác hay sử dụng đèn cũ rồi gắn led lên bổ sung, em khoái cách này hơn là mua đèn sau mới.
Bác dùng đèn của bác rồi làm lên cũng được, làm hẳn cái mới cất cái cũ đi cũng được. Làm tại PP luôn nhưng thiết kế là của em

Bác muốn độ xe thì trao đổi với em, em có thể chia sẻ với bác nhiều ý tưởng

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/12
314
25
18

tamtany nói:
Hì! Bác BOSS sẽ là Previa's Lemin! Ráng lên!!! :) 
Bác tâm nói chí lí quá. Theo em thây đa phần các bác chọn pre đều thích zin nguyên bản hơn là độ chế chủ yếu em nó máy móc ngon lành để gia đình vi vu thôi vì bản thân pre đã đẹp mà, với lại đói với trẻ tuổi thì thích độ cho v2 mình có phong cách riêng thôi ( bác cường thì khác nha vì bác ấy mê độ đó giờ) thành ra trên hội mình còn it xe độ quá.

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn

VN thì sợ đủ thứ cả, độ nhiều thì cũng ngại công an làm khó, đăng kiểm làm khó và bán đổi xe đi cũng khó hic. May giờ có PP chạy lên có đủ thứ chứ độ ko cùng một nơi, khi hư chạy lên ko có đồ thay thì mệt.

Nhưng công nhận xe các bác độ đẹp, trẻ cả chục tuổi ấy hihih.

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com

thomasfrance nói:
VN thì sợ đủ thứ cả, độ nhiều thì cũng ngại công an làm khó, đăng kiểm làm khó và bán đổi xe đi cũng khó hic. May giờ có PP chạy lên có đủ thứ chứ độ ko cùng một nơi, khi hư chạy lên ko có đồ thay thì mệt.

Nhưng công nhận xe các bác độ đẹp, trẻ cả chục tuổi ấy hihih.
Đúng là mặt tiện lợi của PP, luôn có mấy chiếc của bác Dũng, đồ gì không có là sẵn sàng tháo từ xe kia ra, gắn vô xe mình luôn, rồi mua sau. Nhất cữ lưỡng tiện! :)

Hạng B2
10/3/10
149
3
18
HCM
shoptructuyen.vn

Em đang ở Mũi né, nằm mà tức anh ách. Cái resort em ở đằng trước cổng có cái cây cứa để gốc, trời tối lại leo lề ko thấy, em chơi vô bể cái cản trước, bể cái hốc gắn đèn gầm hic. Mai qua dalat ko biết có rớt đèn ko, lấy keo dán lại.
Sẳn xem em thấy thích cản sau của bác thiengv, cản trước và hông thì khoái ý tưởng bác boss là nhìn thấp nhưng thực sự ko thấp hic, chắc bữa nào trao đổi với bác boss hay chạy lên pp làm body kit vì cản trước bác ko có đèn, em sẳn đèn gắn luôn cho đẹp.

Last edited by a moderator: