Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Re:TẬP HỢP PÔ ĐỘ - ĐỘ PÔ DO MARCO TUNING TBT THỰC HIỆN

Bác có clip cái bầu xã on/off ko. Sao hôm e làm chiếc Crv bác ko offer em vụ này :((

Hạng B2
5/8/10
469
28
28
38

@klvt: hàng mới nên ko có clip bác thông cảm nha. Có dịp lên SG ghé cafe nha bác.

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113

@tuner: Để em ráng cày cuối năm xúc quả on off này luôn, mà dư ra cái bầu pô kia, bên bác có thu lại ko, bác mô tả vài dòng về pô on off cho em với, em lại máu nữa rồi:p

Hạng B2
5/8/10
469
28
28
38

klvt nói:
@tuner: Để em ráng cày cuối năm xúc quả on off này luôn, mà dư ra cái bầu pô kia, bên bác có thu lại ko, bác mô tả vài dòng về pô on off cho em với, em lại máu nữa rồi:p
Bô on/off thì cũng giống như cái bác đang xài thôi, nó chỉ khác là trên bầu xả đó có thêm motor và val đóng mở. Khi bác mở thì luồng khí xả ra trực tiếp cho âm thanh thể thao, khi bác đóng thì luồng khí sẽ được thoát ra bởi 1 lỗ thoát khác bên trong bầu xả (không xả ra trực tiếp ) điều này đảm bảo khi đóng, luồng khí vẫn được thoát ra ngoài ko bị nén lại.Trên đây là vài dòng mô tả về bô ON/OFF bác tham khảo thêm trên Google nha hiihihihihi. Em nghĩ nếu bác máu thì vay tạm bà cả làm một phát rồi gắng cày trả lại sau :D.Em Zdot !

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41

E chỉ muốn gắn chụp pô cho pajero sport thì bao nhiêu anh!

Hạng B2
5/8/10
469
28
28
38

hoanganhtriton nói:
E chỉ muốn gắn chụp pô cho pajero sport thì bao nhiêu anh!
Nếu a chỉ gắn 4 chụp xả tròn và cho ra hơi 2 bên thì tụi e phải làm lại đường ống phía sau. Và tổng chi phí hoàn thiện cho a là 5 triệu!
Có gì thắc mắc thì a cứ alo cho tụi e theo sdt dưới chữ kí nha a!

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113

@tuner: cái em gắn bên bác là âm trầm ko phải thể thao đúng ko. Cái on off có sẵn ko bác. Em định qua nghe thử rồi quyết luôn vì em đang ở Sg công tác

!
Tập Lái
13/12/12
28
0
6

bác pm cho mình giá bô bổ on/off có 2 ống xả cho kia forte nhé.

Hạng B2
5/8/10
469
28
28
38

@klvt: mai bác rãnh thì ghé tiệm em cho bác nghe thử trên xe bác luôn. Được thì quốc nó luôn hihihi.
@ !: bầu ON/OFF giá 11tr còn chụp xả bác ghé tiệm có nhiều mẫu lắm bác.

Hạng D
5/7/12
1.863
19
38
39
Tp.hcm

Làm bô cho sonata ra 2 ống xả, chụp xả vuông chi phí bao nhiêu vậy bác?

Status
Không mở trả lời sau này.