Tập Lái
19/1/13
8
6
3
Bác tư vấn e xe cruze from mới nâng sáng nào tốt vậy. E đang quang tâm bi-led or bi-xenon. Bác tư vấn giúp e với. Giá cả ntn vậy bác

• Like
Reactions: Jackie Huy
Tập Lái
3/9/10
8
5
3
Bình Dương
Nhờ bác Khắc Trung tư vấn dùm việc nâng cấp đèn gầm của Subaru Forester XT 2016, làm sao cho tăng sáng tối đa . Có phải độ chế gì không ? Giá cả bao nhiêu?
Xe này có thể lắp camera cập lề ở chổ kiếng hậu bên được không ?
cảm ơn bác

Tập Lái
10/6/16
7
3
3
40
chào bác Khắc Trung, xe em cruze 2016, bác tư vấn giúp tăng sáng cho đèn trước, vẫn giữ zin, không dùng bi, thêm dải mí led cho cả đèn trước và đèn sau, dải led sau giống mẫu camaro , bác báo giá giúp, thời gian làm bao lâu để em liệu, thanks bác.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
13/1/16
23
34
13
46
TẬP HỢP TẤT CẢ XE ĐÃ ĐƯỢC ĐỘ PROJECTOR ,  BÓNG LUMILED CÁC CHÂN BÓNG  TRANG 316 .
TẬP HỢP TẤT CẢ XE ĐÃ ĐƯỢC ĐỘ PROJECTOR ,  BÓNG LUMILED CÁC CHÂN BÓNG  TRANG 316 .

Bác Khắc Trung giúp mình tư vấn lắp bóng Led cho đầu cắm Kia Morning 2016 Si với ạh! Cái chuôi đèn Led ko khớp đc với chỗ gắn với choá đèn. Đa tạ bác

Hạng F
22/7/13
8.976
40.250
113
Bác có thể mô tả kỹ hơn ko ạh? Vấn đề là chuôi đèn Led ko khớp với chỗ gá bóng. Đuôi H7 của đèn Led vẫn ok với đầu nối theo xe bác ơi!
vậy bác xem xem còn tháo trc cái đế nhựa/nhôm cho vào đèn - cài phe giữ đế - sau đó mới nhẹ nhàng đưa bóng vào xoay cho khớp với cái đế thôi! theo e biết thì đế đèn và thân đèn nó có thể tháo ra đc á bác

• Like
Reactions: vthanh6
Tập Lái
13/1/16
23
34
13
46
vậy bác xem xem còn tháo trc cái đế nhựa/nhôm cho vào đèn - cài phe giữ đế - sau đó mới nhẹ nhàng đưa bóng vào xoay cho khớp với cái đế thôi! theo e biết thì đế đèn và thân đèn nó có thể tháo ra đc á bác
Ko đc bác ơi, cái gá nhựa nguyên bản của xe cũng là chỗ nối chuẩn H7 với bóng đèn máy đau! Nó như thế này nè

• Like
Reactions: vthanh6